KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến Anh, Đức, Pháp, Ý, TBN,… Hôm nay

KQBD 5Goal.com – Cập nhật KQBD trực tuyến nhanh và chính xác nhất.

00:00 Malmo FF 3-2 Vikingur Reykjavik 1 2-1

22:59 FC Pyunik 0-0 CFR Cluj 0-0

17:30 Ulsan Hyundai FC 2-1 Gangwon FC 0-0

17:00 Seongnam FC 1-4 Pohang Steelers 1-0

17:00 Gimcheon Sangmu 4-0 Jeju United 2-0

00:00 Gzira United 1-1 Atletic Club D Escaldes 0-0

00:00 St Joseph's FC 0-0 Larne FC 0-0

00:00 SpVg Frechen 20 1-3 Duren 1-1

00:00 CSKA Sofia 2-0 Sportist Svoge 1-0

00:00 SC Heerenveen 4-1 FC Oss 3-0

00:00 SC Gleisdorf 3-2 SV Lebring 2-2

00:00 SV Ilz 4-1 SC Kalsdorf 2-1

00:00 SV Wildon 3-6 TUS Bad Gleichenberg 2-2

00:00 RKSV Wittenhorst 0-7 VVV Venlo 0-5

00:00 Usv Mettersdorf 4-1 Deutschlandsberger SC 2-1

00:00 TSV Steinbach Haiger 4-0 FC Kaan-Marienborn 1-0

00:00 Weinland Gamlitz 3-1 Allerheiligen 0-1

00:00 TSG Hoffenheim (Youth) 8-1 FV Dudenhofen 3-0

23:30 Traiskirchen 0-1 Vllaznia Shkoder 0-0

23:30 Fenerbahce 3-0 Fehervar Videoton 2-0

23:30 Backa Topola 4-2 FK Graficar Beograd 1-1

23:30 FK Rudar Pljevlja 0-3 FK Zeljeznicar 0-1

23:30 Austria Wien (Youth) 6-1 Wiener SC 6-0

23:30 Young Boys 0-0 Dynamo Kyiv 0-0

23:30 Viktoria Aschaffenburg 0-1 Eintracht Frankfurt 0-1

23:30 NK Publikum Celje 2-0 Sarajevo 2-0

23:15 Rapid Bucuresti 1-7 Slavia Praha 0-1

23:00 Bolton Wanderers 2-2 Stockport County 0-0

23:00 Levski Sofia 5-0 Etar 0-0

22:59 NK Varteks Varazdin 1-1 Posusje 1-0

22:59 USV Scheiblingkirchen-Warth 2-2 Rapid Vienna (Youth) 2-1

22:59 SR Donaufeld Wien 0-2 Floridsdorfer AC 0-1

22:59 Triglav Gorenjska 1-5 Rijeka 0-3

22:59 Pobeda Prilep 0-2 Bregalnica Stip 0-0

22:59 FK Velez Mostar 0-1 Sloboda 0-1

22:59 Warta Poznan 1-3 Aalborg 0-1

22:59 SV Sandhausen 3-1 Astoria Walldorf 1-0

22:59 FC Viktoria Plzen 0-0 FC Botosani 0-0

22:30 SC Furstenfeld 1-5 SC Mannsdorf 1-2

22:30 Varda SE 2-2 Alki Larnaka FC 1-0

22:20 FC Voluntari 1-4 Hapoel Beer Sheva 1-2

22:00 SK Vorwarts Steyr 1-2 Zwickau 1-1

22:00 Synot Slovacko 2-0 Trinec 1-0

22:00 Maccabi Tel Aviv 3-0 NK Lokomotiva Zagreb 1-0

22:00 Annecy 1-0 Servette 1-0

21:00 1 Dynamo Moscow 2-0 Rubin Kazan 1 0-0

20:30 Gazisehir Gaziantep 2-1 FK Gilan Gabala 1-0

20:30 Erzurum BB 0-4 Konyaspor 0-2

18:00 Biashara United FC U20 0-0 Namungo FC U20 0-0

17:30 Brondby IF 1-0 Lyngby 0-0

16:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-4 FC Ufa 1-3

15:00 Sportakademklub Moscow 2-2 Spartak Moscow Youth 0-2

15:00 Slovan Duslo Sala 4-2 Raca Bratislava 1-0

15:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-2 Yenisey Krasnoyarsk 1-0

15:00 NK Brinje Grosuplje 1-0 FC Maritsa 1921 0-0

17:30 Daejeon Citizen 2-0 Ansan Greeners FC 0-0

17:00 Gwangju Football Club 2-1 Bucheon FC 1995 2-0

18:45 Young Lions 0-4 Hougang United FC 0-1

19:30 FC Istaravshan 0-1 Khujand 0-1

22:59 Immigration FC 1-0 Medical FC 0-0

19:15 Melaka 2-0 Selangor 1-0

22:59 Smouha SC 6-1 Kafr El Shaikh 3-0

19:30 FC Abdish-Ata Kant 2-0 FC Ilbirs 1-0

19:00 Tensung FC 4-0 Terton FC 3-0

22:00 Mjallby AIF U21 0-2 Osters U21 0-2

21:00 Plaza Colonia U19 0-1 Defensor Sporting U19 0-1

21:00 Torque U19 4-0 Tacuarembo U19 1-0

20:05 Rentistas U19 0-0 Danubio U19 0-0

20:00 CA Progreso U19 1-0 Miramar Misiones U19 2 1-0

17:30 Nangkiew Irat 2-0 Mawkhar SC 1-0

22:59 Santos Laguna U20 1-0 Chivas Guadalajara U20 0-0

16:45 Mindil Aces 2-1 Hellenic AC 1-1

22:30 FM Klaipedos 3-0 FK FM Ateitis 1 1-0

18:30 1 Stirling Macedonia 1-0 Cockburn City 1-0

17:00 Torpedo Zhodino Reserves 2-1 FC Slutsk Reserves 1-0

16:00 Dnepr Mogilev Reserves 3-0 FC Minsk Reserves 1-0

00:00 Burkina Faso (w) 0-1 Senegal (w) 0-0

16:45 Spirit FC 1-1 Hake Ya Dong in Sydney City 1 1-1

16:30 Heidelberg United (w) 2-3 South Melbourne (w) 2-1

00:30 Moghayer Al Sarhan 0-2 Al Wihdat Amman 0-2

16:00 Taichung Blue Whale (w) 8-0 Inter Taoyuan FC (w) 4-0

22:59 FC Melody 1-2 NOPS 0-2

15:45 KSR Sains 2-1 Manjung City FC 1-0

18:40 Sorrento (w) 0-2 Balcatta (w) 0-1

00:30 Benjamin Aceval 2-0 Atyra FC 0-0

18:30 1 Shenyang City Public 0-2 Heilongjiang Lava Spring 0-2

14:30 Shanghai Jiading Huilong 1-2 Sichuan Jiuniu 0-0

14:30 Kunshan FC 1-1 Shanxi Chang An Athletic FC 1-0

14:30 Nanjing City 3-1 Bei Li Gong 1-0

19:00 Singapore U19 0-1 Timor Leste U19 0-0

15:00 Cambodia U19 1-2 Malaysia U19 0-2

19:40 Latvia (w) U19 1-1 Estonia (w) U19 0-0

16:00 Latvia (w) U17 2-0 Estonia (w) U17 0-0

22:20 Medellin City FC 4-1 E.D.P IND. Medellin 2-0

22:10 Al Khmes 0-1 Dhahra Tripoli 0-0

90phút [0-1], 120phút [1-1],

22:10 Wefaq Sabrata 1-1 Shah Bob Chyba 1-0

18:00 Laos (w) 1-1 Cambodia (w) 1-0

15:00 Timor Leste (w) 0-7 Myanmar (w) 0-5

00:00 Orgryte 2-0 Orebro 1-0

00:00 Halmstads 3-0 Jonkopings Sodra IF 2-0

20:00 Atletico Paranaense (Youth) 2-0 Parana Clube (Youth) 0-0

19:35 Uniao Barbarense (Youth) 1-3 Cruz Azul U20 1 1-1

22:00 Angola 3-1 Comoros 1-0

19:00 Seychelles 0-1 Botswana 0-0

22:30 Tallinna FC Ararat TTU 6-2 Rapla JK Atli 1-0

18:30 Nagaworld FC 0-2 Visakha FC 0-2

18:30 Svay Rieng FC 1-0 Phnom Penh FC 0-0

00:00 Hassania Agadir 0-0 IRT Itihad de Tanger 0-0

15:00 Olympia FC Warriors (w) 0-4 Taroona (w) 0-3

22:00 Olympic FK Tashkent 1-1 Navbahor Namangan 1-1

21:00 Sogdiana Jizak 0-3 Qizilqum Zarafshon 0-3

16:30 Oakleigh Cannons 3-2 Avondale FC 2-0

15:15 Hamilton Olympic 1-2 Valentine 1-2

00:30 FC Gazelle 1-1 Aigle Royal Menoua 0-1

22:00 1 nternational Sporting De Douala 0-5 AS Lausanne de Yaounde 0-1

00:00 Leandro N. Alem Reserves 1-1 Real Pilar Reserves 0-0

23:15 San Martin Burzaco Reserves 2-0 Argentino Merlo Reserves 2-0

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 5-1 CA Atlas Reserves 1-0

21:00 1 Lujan Reserves 0-0 Sportivo Italiano Reserves 0-0

kwbd mới nhất hôm nay được cập nhật theo thời gian thực phục vụ khán giả đầy đủ và kịp thời nhất. 5goal.com đang cập nhật thêm kqbf của nhiều giải đấu hấp dẫn khác để anh em tiện theo dõi hơn. kpbdtt một số giải lớn như Anh, Pháp, Đức, Ý (kqbdy), Tây Ban Nha, hay C1 thì vẫn luôn đảm bảo chất lượng từ trước tới nay.

Tin tức mới

Kết quả các giải đấu lớn:
5/5 - (5 bình chọn)