KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến Anh, Đức, Pháp, Ý, TBN,… Hôm nay

KQBD 5Goal.com – Cập nhật KQBD trực tuyến nhanh và chính xác nhất.

22:30 Valencia 2-0 Celta Vigo 1-0

22:15 Genoa 0-1 Bologna 0-0

17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Yokohama Marinos 1 0-0

15:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Kashima Antlers 1-1

15:00 Sagan Tosu 0-0 Kawasaki Frontale 1 0-0

13:00 Shonan Bellmare 2-1 Vissel Kobe 1-0

13:00 FC Tokyo 0-0 Kashiwa Reysol 0-0

12:00 Shimizu S-Pulse 1-2 Nagoya Grampus 0-1

12:00 Cerezo Osaka 3-1 Gamba Osaka 0-1

17:00 Gimcheon Sangmu 0-2 Ulsan Hyundai FC 0-2

16:00 Pohang Steelers 2-0 Incheon United 2-0

14:30 FC Seoul 0-1 Seongnam FC 1 0-1

14:15 Melbourne Victory 1-4 Western United FC 1-1

22:00 Hilal AL Quds 0-2 Al-Nejmeh 0-0

22:00 Al Kuwait SC 2-1 Al-Seeb 1-1

22:00 Maziya 1-0 Gokulam Kerala FC 0-0

22:00 CD Arabe Unido 1-0 Shbab Alkhaleel 1-0

18:00 ATK Mohun Bagan 4-0 Bashundhara Kings 2-0

22:59 2 Maritimo B 2-3 Paredes 0-0

17:00 Druk Lhayul FC 1-1 Paro FC 1-0

22:30 Helsingborg 1-4 IFK Varnamo 1-0

20:00 AIK Solna 2-2 IK Sirius FK 2-2

22:59 Besiktas JK 1-1 Konyaspor 0-1

22:59 1 Yeni Malatyaspor 0-5 Fenerbahce 0-1

20:00 Altay Spor Kulubu 2-4 Kasimpasa 1-2

20:00 Sivasspor 2-1 Kayserispor 1-0

01:00 Dinamo Zagreb 3-1 Hajduk Split 0-0

22:05 HNK Gorica 1-1 ZNK Osijek 1 1-0

20:00 Rijeka 1-0 Hrvatski dragovoljac 1-0

01:45 Mechelen 0-0 Racing Genk 0-0

21:00 Rubin Kazan 1-2 FC Ufa 1-0

21:00 CSKA Moscow 4-0 Rostov FK 2-0

21:00 Krylya Sovetov 0-1 Lokomotiv Moscow 0-0

21:00 Khimki 2-1 Spartak Moscow 2-1

21:00 FK Nizhny Novgorod 1-0 Zenit St. Petersburg 1-0

21:00 1 Dynamo Moscow 1-5 FK Sochi 1-4

21:00 1 Arsenal Tula 1-2 Ural Sverdlovsk Oblast 1-2

21:00 FC Krasnodar 1-1 Terek Grozny 0-0

22:00 Spartak Trnava 1-0 Dunajska Streda 0-0

22:00 Sokol Dolna Zdana 1-0 FK Senica 1-0

22:00 Trencin 2-2 Michalovce 1 1-1

22:00 Tatran LM 0-2 Zlate Moravce 0-1

22:00 MFK Ruzomberok 3-1 SKF Sered 1 3-1

22:00 Slovan Bratislava 2-2 MSK Zilina 1-2

01:15 NK Aluminij 2-2 Tabor Sezana 1-1

20:00 Radomlje 3-3 Domzale 1-1

00:30 1 Universitaea Cluj 2-0 Dinamo Bucuresti 1-0

19:30 Concordia Chiajna 2-1 Chindia Targoviste 0-0

22:00 Sonderjyske 0-2 Viborg 0-1

22:00 Vejle 2-1 Odense BK 0-1

22:00 Aarhus AGF 2-2 Nordsjaelland 1-1

00:00 1 Al-Jazira(UAE) 1-2 Al Wehda(UAE) 1-0

21:15 Al Oruba (UAE) 1-1 Al-Wasl 1-0

21:15 Al Nasr Dubai 1-2 Al-Dhafra 1-2

21:15 1 Al-Sharjah 2-1 Emirates Club 1 2-1

19:00 FC Belshina Babruisk 2-1 FK Isloch Minsk 0-0

01:15 Stade Ouchy 1-2 Schaffhausen 1-0

01:15 Thun 2-1 Yverdon 2-0

01:15 Kriens 0-5 Winterthur 0-2

01:15 Neuchatel Xamax 5-2 FC Wil 1900 2-0

01:15 Aarau 1-2 Vaduz 0-1

21:00 Talaea EI-Gaish 1-0 El Mokawloon El Arab 0-0

21:00 El Sharqia Dokhan 2-2 Smouha SC 1-0

22:30 Gornik Leczna 0-1 Jagiellonia Bialystok 0-0

22:30 Wisla Krakow 0-1 Warta Poznan 0-1

22:30 Slask Wroclaw 3-4 Gornik Zabrze 3-2

22:30 Rakow Czestochowa 3-0 Lechia Gdansk 2-0

22:30 Pogon Szczecin 2-2 LKS Nieciecza 1-0

22:30 Piast Gliwice 1-1 Radomiak Radom 0-1

22:30 Legia Warszawa 3-0 Cracovia Krakow 0-0

22:30 Lech Poznan 2-1 Zaglebie Lubin 2-0

22:30 Wisla Plock 3-0 Stal Mielec 1-0

22:59 Molde 2-1 Kristiansund BK 2-0

21:00 Sandefjord 1-4 Lillestrom 1-3

23:00 FC Telavi 0-2 Dinamo Batumi 0-2

20:00 Lokomotiv Tbilisi 0-2 Dinamo Tbilisi 0-1

20:00 Samgurali Tskh 3-0 Torpedo Kutaisi 0-0

22:59 Pisa 1-0 Benevento 1-0

90phút [1-0], 120phút [1-0],

01:00 SD Huesca 3-2 Real Sociedad B 2-0

01:00 Malaga 0-1 Burgos CF 0-1

01:00 FC Cartagena 5-0 SD Amorebieta 2-0

01:00 Fuenlabrada 0-0 Sporting Gijon 0-0

17:00 FC Ryukyu 1-1 Ventforet Kofu 0-0

16:00 Fagiano Okayama 1-0 Oita Trinita 0-0

14:00 Mito Hollyhock 3-0 Grulla Morioka 1-0

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Tochigi SC 0-0

12:00 Omiya Ardija 2-4 Vegalta Sendai 0-2

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-1 Montedio Yamagata 1-0

12:00 Blaublitz Akita 3-3 Tokyo Verdy 0-1

12:00 Albirex Niigata 3-0 Yokohama FC 2-0

01:00 Heracles Almelo 1-3 Excelsior SBV 1-0

21:30 FC Eindhoven 1-2 ADO Den Haag 0-2

01:15 Dep.San Martin 3-1 FC Carlos Stein 1-1

23:15 Tsarsko Selo 1-1 Lokomotiv Sofia 0-1

23:15 Pirin Blagoevgrad 3-5 Botev Vratsa 2-2

22:00 Club Africain 2-1 U.S.Monastir 1-0

21:00 Volga Ulyanovsk 1-1 Torpedo Miass 0-0

20:00 Tyumen 1-0 Amkar Perm 1-0

20:00 FC Lada Togliatti 1-1 FK Spartak Tuymazy 1-1

18:00 1 Irtysh 1946 Omsk 4-0 Nosta Novotroitsk 2-0

18:00 1 FK Znamya Noginsk 1-0 FK Fakel Voronezh Youth 0-0

18:00 Kvant Obninsk 0-1 Arsenal Tula II 1 0-1

17:00 FK Kolomna 1-2 FK Kaluga 0-1

17:00 Dinamo Barnaul 3-0 FK Orenburg-2 3-0

14:00 SY Sakhalinsk 2-0 Saturn Moscow 1 1-0

13:00 FK Chita 3-1 Khimik Dzerzhinsk 0-1

16:30 Jeonnam Dragons 2-3 Ansan Greeners FC 1-1

14:00 Daejeon Citizen 1-0 Bucheon FC 1995 1-0

22:59 Kocaelispor 4-1 Adanaspor 1-0

22:59 Bursaspor 1-0 Menemen Belediye Spor 1-0

20:00 Keciorengucu 1-2 Ankaragucu 1-1

20:00 Genclerbirligi 2-4 Umraniyespor 1-2

21:00 FC Trollhattan 3-1 Atvidabergs 2-0

21:00 Vasalunds IF 2-0 Hammarby TFF 1-0

21:00 Vanersborgs IF 1-2 IFK Malmo FK 1-0

21:00 Oskarshamns AIK 0-3 BK Olympic 0-2

21:00 Ljungskile 2-1 Lunds BK 1-0

21:00 IF Karlstad Fotboll 3-2 Sollentuna United 3-2

21:00 Pitea IF 1-2 Sandvikens IF 0-1

21:00 Orebro Syrianska IF 1-2 Haninge 0-1

18:00 Motala AIF FK 4-1 Umea FC 1-0

18:00 IK Oddevold 2-1 Tvaakers IF 1-1

17:00 Qviding FIF 0-4 Falkenberg 0-0

16:30 Tampines Rovers FC 0-4 Lion City Sailors 0-1

21:00 Vikingur Olafsvik 1-3 UMF Njardvik 0-0

21:00 Haukar Hafnarfjordur 2-2 KF Fjallabyggdar 0-1

16:30 SR Brasov 1-0 FC Timisoara 0-0

00:00 Macva Sabac 1-1 FK Graficar Beograd 1-0

22:30 Habitpharm Javor 1-0 FK Loznica 0-0

22:30 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 FK Zarkovo 1 0-0

22:30 Mladost Novi Sad 2-3 IMT Novi Beograd 0-1

22:30 Indjija 2-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0

01:00 NK Rudar Velenje 2-0 ND Gorica 0-0

22:59 Triglav Gorenjska 1-1 MNK FC Ljubljana 0-0

22:00 Krsko Posavlje 2-1 NK Brezice 0-1

22:00 Drava 1-3 NK Rogaska 0-1

00:30 Rentistas 2-0 Cerro Largo 0-0

22:05 FK Pribram B 1-2 FK Banik Sokolov 0-1

22:00 Vrchovina 1-7 Sigma Olomouc B 0-1

22:00 Zivanice 2-1 Jablonec B 1-1

15:30 FK Prepere 3-2 Slovan Velvary 1-1

15:15 Slovan Rosice 2-0 Hlucin 1 0-0

15:15 FC Vratimov 1-2 Uhersky Brod 0-1

15:15 Vysocina Jihlava B 0-2 Otrokovice 0-0

15:15 FK Zbuzany 1953 3-0 Chlumec nad Cidlinou 1 2-0

15:15 1 Loko Vltavin 1-1 Sokol Hostoun 0-1

15:15 SK Rakovnik 0-3 FK Kraluv Dvur 0-2

20:00 Awassa Kenema 1-3 Ethiopia Bunna 1-1

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Jimma Aba Jifar 0-0

14:00 Ulinzi Starlets (W) 4-0 Kisumu All Starlets (W) 1-0

00:00 FC Sfintul Gheorghe 0-1 Sheriff Tiraspol 0-0

19:00 Odder IGF 1-3 ASA Aarhus 0-2

19:00 Bronshoj 4-1 Herstedoster 1 3-1

18:30 Hedensted 1-0 B 1909 Odense 0-0

18:00 OKS 2-4 SfB Oure 1-2

18:00 Allerod 2-2 Greve Fodbold 2-2

18:00 Rishoj 7-1 Union 5-0

17:00 GVI 4-1 B1908 1-0

20:45 Botev Plovdiv II 2-2 FC Maritsa 1921 1-2

20:45 Sportist Svoge 4-4 CSKA 1948 Sofia II 2-2

20:45 1 FC Sozopol 0-4 Litex Lovech 0-2

20:45 Septemvri Simitli 1-2 FC Hebar Pazardzhik 0-2

20:45 PFK Montana 1-1 Spartak Varna 1-1

20:45 1 Marek Dupnitza 4-2 Strumska Slava 3-1

20:45 Etar 3-2 FC Dobrudzha 2-0

20:00 Mtibwa Sugar 1-2 Azam 0-1

13:00 FC Namdong 3-4 Geoje Citizen 1-0

13:00 Jinju Citizen 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors II) 0-1

12:00 Jeonju Citizen FC 2-4 Pyeongchang FC 0-2

15:00 Souths United SC (w) 1-1 Gold Coast city (w) 0-0

20:00 FK Atyrau 1-1 Lokomotiv Astana 1 0-0

20:00 FC Kairat Almaty 2-0 FC Shakhtyor Karagandy 1-0

21:00 York City 2-0 Boston United 1-0

22:59 Skanstes SK 1-1 Rigas Futbola skola II 1-1

21:00 Saldus SS/Leevon 0-1 Tukums-2000 II 0-1

20:00 Salaspils 0-0 Riga FC II 0-0

19:00 Olaine 0-9 Valmieras FK II 0-5

22:30 NK Jarun 3-0 NK Osijek II 2-0

22:30 1 NK Solin 2-4 HNK Cibalia 2-3

22:30 Rudes 3-0 Radnik Sesvete 2-0

19:00 1 Bunyodkor Tashkent(w) 7-0 Lokomotiv Tashkent (w) 3-0

15:30 Adelaide Olympic 0-2 Adelaide City FC 0-1

12:30 White City Woodville 1-1 Sturt Lions 1-1

12:30 Adelaide Panthers 1-0 Metrostars SC 2 1-0

12:30 Campbelltown City SC 4-2 Cumberland United FC 1-0

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Croydon Kings 0-0

12:00 West Torrens Birkalla 2-1 Adelaide United FC (Youth) 0-1

12:00 Sorrento F.C. U20 1-1 FloreatAthena U20 1-0

12:00 Inglewood United U20 2-0 Stirling Macedonia U20 2-0

12:00 Bayswater U20 2-1 Armadale SC U20 2-0

12:00 Cockburn City U20 2-1 Balcatta U20 1-1

12:00 Gwelup Croatia U20 2-1 Pires U20 1-0

00:00 Barcelona (w) 1-3 Lyon (w) 1-3

21:00 Amazon Grimstad (w) 1-0 Fortuna Alesund (w) 1-0

17:00 Grand Bodo (w) 4-1 Medkila (w) 2-0

20:00 KF Liria Prizren 1-1 KF Vushtrria 1-0

21:00 Fjardab Hottur Leiknir (w) 1-2 Hafnarfjordur (W) 0-0

22:59 Alverca 0-0 SC Covilha 0-0

21:00 IF Fuglafjordur 2-5 TB/FCS/Royn 0-3

01:00 EC Metropol U20 0-1 Hercilio Luz U20 0-0

01:00 Brusque U20 2-1 Carlos Renaux U20 2-1

20:00 Barra FC U20 4-1 EC Prospera U20 2-1

18:15 Punjab 0-4 Hops FC 0-1

16:00 Goodwill FC 5-0 Victory FC 1-0

16:00 Dianella White Eagles 0-2 Fremantle City 0-1

16:00 Forrestfield United 2-1 UWA-Nedlands FC 1-1

14:00 1 Western Knights 1-1 Rockingham City FC 1-0

21:00 SJK Seinajoen 1-0 IFK Mariehamn 0-0

20:00 Thimphu City 2-3 Transport United FC 1 0-1

22:59 Guingamp B 1-2 Romorantin 1-2

22:59 GRACES 4-2 Hyeres 3-0

22:59 Angouleme 0-0 Yzeure AS 0-0

22:59 Chasselay M.D. Azergues 0-1 Frejus St-Raphael 0-1

22:59 Andrezieux 0-1 Le Puy Foot 43 Auvergne 0-1

22:59 Aubagne 1-3 Saint-Priest 0-0

22:59 Haguenau 4-1 Schiltigheim 1-0

22:59 Bobigny A.C. 2-2 St. Maur Lusi 2-1

22:59 Blois 5-4 Vitre 1 1-2

22:59 1 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 1-2 Martigues 0-1

22:59 FC Nantes B 2-2 Mont-de-Marsan 1 1-1

22:59 Plabennec 0-6 Saint Malo 0-1

22:59 Stade Reims II 1-2 Epinal 1-0

22:59 Montpellier B 1-0 Les Herbiers 1-0

22:59 Gobelins 1-0 Metz B 0-0

12:30 Adelaide Hills 3-1 Playford City Patriots 1-0

12:30 West Adelaide SC 1-1 Adelaide University SC 1-0

12:30 Modbury Jets 4-2 Eastern United 1-0

12:30 1 Adelaide Victory 0-1 Adelaide Blue Eagles 0-0

12:30 Poet Adelarde Pirates 1-0 Fulham United FC 1-0

12:30 Adelaide Raiders SC 1-1 Para Hills Knlghts SC 0-1

22:00 Teuta Durres 2-1 KF Laci 1-1

22:00 Vllaznia Shkoder 3-1 Egnatia 2-0

22:00 Partizani Tirana 4-0 Kastrioti Kruje 0-0

22:00 KS Perparimi Kukesi 1-0 Skenderbeu Korca 1-0

22:00 KS Dinamo Tirana 2-1 KF Tirana 1-0

16:00 1 Marconi Stallions 2-1 Sutherland Sharks 0-0

12:00 Northbridge Bulls 2-6 Sydney FC (Youth) 1-6

15:30 Wollongong Wolves U20 3-1 Sydney United 58 U20 0-0

14:30 APIA Leichhardt Tigers U20 1-4 Mt Druitt Town Rangers U20 0-2

14:00 Manly United U20 2-1 Sydney Olympic U20 2-0

14:00 Marconi Stallions U20 1-0 Sutherland Sharks U20 1-0

20:00 1 S.S.D. Monza 1912 Youth 0-2 Parma U20 0-2

20:00 Frosinone U20 4-2 Brescia U20 3-0

20:00 Odense BK (w) 0-0 Boldklubben AF 1893 (w) 0-0

19:00 Sundby BK (w) 4-0 Aalborg (w) 1-0

19:00 Nordsjaelland (w) 4-0 Fortuna Hjorring (w) 1-0

18:00 Varde (w) 1-6 AGF Kvindefodbold APS (w) 0-4

19:00 Posta Rangers 1-1 Sofapaka FC 0-0

19:00 KCB SC 3-2 Nairobi Star City 1-1

19:00 Gor Mahia 1-1 Kakamega Homeboyz 0-0

19:00 AFC Leopards 3-2 FC Talanta 2-0

19:00 Bidco United 0-1 Kenya Police FC 0-1

00:30 Panathinaikos 1-0 PAOK Saloniki 1-0

01:30 Nacional AC MG 2-0 Boa 0-0

01:30 Uniao Luziense 1-0 Democrata SL/MG 1 1-0

22:00 Club America U20 3-1 Tigres UANL U20 1-0

22:30 NK Marsonia 1909 3-1 NK Gardiska 2-1

22:30 NK Lukavec 0-3 Trnje 0-2

22:30 NK Zagorec Krapina 2-2 Zagreb Hask 1-1

22:30 NK Junak 3-1 NK Uskok 1-0

22:30 NK Vinodol 0-1 Crikvenica NK 0-1

22:30 NK Naprijed Hreljin 1-4 Pomorac 1-2

22:30 HNK Vukovar 91 1-1 NK Granicar Zupanja 1-0

22:30 HNK Dakovo Croatia 2-0 NK Cepin 1-0

22:30 NK Maksimir 4-5 Tekstilac Ravnice 2-3

22:30 NK Split 1-0 NK GOSK Dubrovnik 0-0

16:00 NK Tresnjevka 4-0 NK Udarnik Kurilovec 2-0

17:00 Slask Wroclaw (w) 4-2 KKP Bydgoszcz (w) 2-1

16:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 3-1 Tarnovia Tarnow (w) 1-1

01:30 Colegiales 1-0 Defensores Unidos 0-0

01:30 Canuelas FC 5-0 Deportivo Armenio 2-0

01:30 Argentino de Quilmes 1-2 UAI Urquiza 0-0

01:30 Club Atletico Acassuso 0-1 Villa San Carlos 0-0

01:30 Uhl Que Sa 0-0 Sportivo Dock Sud 0-0

22:59 Deportivo Merlo 0-0 Talleres Rem de Escalada 0-0

01:00 1 Municipal Santiago 2-2 Municipal Salamanca 1 1-1

12:00 FC Bulleen Lions 2-3 North Geelong Warriors 2-0

12:00 Langwarrin 1-2 Brunswick City 0-1

12:00 1 Goulburn Valley Suns 1-4 Kingston City 1 0-3

12:00 Moreland City 3-1 Pascoe Vale SC 3-1

22:05 Great Olympics 1-2 Medeama SC 1-1

21:15 Hapoel Tel Aviv U19 3-4 Ashdod MS U19 2-2

21:15 Hapoel Beer Sheva U19 1-0 Beitar Jerusalem Oren U19 0-0

21:15 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Maccabi Petach Tikva U19 1-0

20:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-1 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-0

20:00 Maccabi Haifa U19 4-1 Maccabi Netanya U19 3-0

21:00 Throttur Vogum 1-1 Vestri 0-0

17:00 DFK Dainava Alytus B 2-3 Utenis Utena 2-3

17:30 Sonderjyske U19 1-3 Esbjerg U19 0-1

22:59 1 Anorthosis Famagusta FC 0-3 Aris Limassol 0-1

22:00 Doxa Katokopias 0-0 PAEEK 0-0

14:00 Sorrento F.C. 1-3 Floreat Athena 1-1

14:00 Perth RedStar 5-0 Perth Glory (Youth) 1-0

14:00 Inglewood United 1-2 Stirling Macedonia 0-1

14:00 Willip 0-7 Perth SC 0-2

14:00 Cockburn City 0-0 Balcatta FC 1 0-0

14:00 Bayswater City 1-1 Armadale SC 0-0

01:30 Celta vigo b 0-1 Racing de Ferrol 0-0

01:30 Athletic Bilbao B 2-1 Racing Santander 2-0

01:30 1 Real Valladol B 0-4 Deportivo La Coruna 0-2

01:30 Unionistas de Salamanca 3-0 Calahorra 1-0

01:30 CF Rayo Majadahonda 3-2 Zamora CF 1 1-1

01:30 UD Logrones 1-0 Badajoz 0-0

01:30 Andorra CF 1-0 UCAM Murcia 1-0

01:30 Algeciras 1-1 Real Madrid Castilla 2 0-1

01:30 Villarreal B 0-0 Real Balompedica Linense 0-0

01:30 UE Llagostera 1-1 C.D. San Fernando Isleno 1 0-0

01:30 CD Linares Deportivo 2-0 Sabadell 1 0-0

01:30 Gimnastic Tarragona 1-0 Sevilla Atletico 1 1-0

01:30 UE Cornella 2-0 CD Alcoyano 0-0

01:30 CF Internacional De Madrid 3-1 SD Logrones 1-0

01:30 Real Betis B 0-2 Albacete 0-1

01:30 Barcelona B 5-0 Castellon 2-0

01:30 CF Talavera de la Reina 0-5 Cultural Leonesa 0-1

01:30 Baleares 0-0 Atletico Sanluqueno 0-0

00:00 CD Tudelano 0-2 UD San Sebastian Reyes 0-0

17:00 FC Flora Tallinn (w) 7-1 JK Tallinna Kalev (w) 4-1

01:00 Comercial FC Tiete U20 2-5 Inter de Limeira (Youth) 2-4

20:00 1 XV de Piracicaba (Youth) 1-0 Desportivo Brasil Youth 1 0-0

19:00 FC Minsk Reserves 2-1 Shakhter Soligorsk Reserves 2-0

00:00 Smari 2020 0-6 Ymir 0-4

12:00 1 Cooma Tigers 0-1 Monaro Panthers 0-0

12:00 Canberra Olympic 0-1 Gungahlin United 0-0

12:00 Belconnen United 7-1 OConnor Knights 3-1

00:00 Utebo FC 1-1 Almeria B 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1],

00:00 Alfaro 0-0 CD Lealtad 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

17:00 CD Manacor 0-2 Alcorcon B 0-0

17:00 1 CD Utrera 1-1 Atletico Tordesillas 1-1

90phút [1-1], 120phút [3-1],

20:00 Fenerbahce SK (W) 3-0 Hakkarigucu SK (w) 1-0

19:00 MFK Ruzomberok (w) 0-2 Slovan Bratislava (w) 0-0

16:00 Northern Tigers 0-2 Bonnyrigg White Eagles 0-1

16:00 Mounties Wanderers 1-2 Spirit FC 1 0-1

16:00 Western Sydney Wanderers AM 7-1 Blacktown Spartans 5-1

16:00 St George Saints 1-2 Central Coast Mariners (Youth) 0-1

14:30 Hills Brumbies 2-6 St George City FA 0-3

20:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-9 FK Minsk (w) 0-4

18:00 Dnepr Mogilev (w) 9-0 FC Gomel (w) 5-0

22:00 Garr and Ava 0-1 FK Riteriai B 0-0

19:00 Kazlu Ruda FK Silas 0-0 Banga Gargzdai B 0-0

19:00 Siauliai B 0-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-1

19:00 Nevezis Kedainiai 1-0 Atomsfera Mazeikiai 0-0

19:00 Ekranas Panevezys 1-1 FK Minija 0-0

22:59 Nomme JK Kalju 0-0 Paide Linnameeskond 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

21:00 Glasgow Rangers 0-0 Heart of Midlothian 0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0],

22:00 1 MFK Vranov nad Topou 2-4 TeslaStropkov 1-1

22:00 Rudnany 1-2 Mladost Kalsa 0-0

22:00 Tatran Presov 4-0 Poprad 2-0

22:00 Rakytovce 0-1 Jednota Banova 0-1

22:00 Lipany 1-0 MFK Snina 0-0

22:00 Fomat Martin 2-1 SKM Liptovsky Hradok 2-1

18:00 KFC Kalna nad Hronom 2-2 Nove Mesto 1-1

22:59 Pogon Skotniki 2-1 Kaszowianka Kaszow 1-0

22:00 FC Gute 0-5 Skiljebo SK 0-1

22:00 Syrianska Eskilstuna IF 3-2 IFK Lidingo FK 1-1

21:00 IFK Uppsala 3-2 IFK Osterakers Fk 0-2

21:00 IFK Stocksund 1-0 Kungsangens IF 0-0

21:00 Ytterhogdal IK 0-4 Friska Viljor FC 0-1

21:00 Varmbols FC 3-2 Enskede IK 0-1

21:00 Osterlen FF 2-1 Eslovs BK 1-1

21:00 Husqvarna 2-0 Ullared 0-0

21:00 Kristianstads FF 1-0 Rappe GOIF 1-0

21:00 Mjolby AI FF 1-1 Nordvarmland FF 0-1

20:00 IFK Lulea 2-1 Sandviks IK 1 1-1

20:00 Huddinge IF 3-3 Assyriska 2-2

19:00 Karlslunds IF HFK 1-2 Ahlafors IF 1-1

19:00 Grebbestads IF 0-1 Kumla 0-0

19:00 Hassleholms IF 2-0 IFK Berga 0-0

19:00 Umea FC Academy 1-1 Sund IF 0-1

19:00 IF Algarna 1-0 Bodens BK 0-0

19:00 Smedby AIS 5-1 Karlbergs BK 1-0

19:00 Torslanda IK 4-1 Assyriska BK 2-0

19:00 1 Karlskrona AIF 0-1 IFK Hassleholm 1 0-0

19:00 Vastra Frolunda 3-0 Varbergs GIF FK 0-0

19:00 Sifhalla 1-0 Angered BK 1-0

18:00 Landvetter IS 2-3 Hittarps IK 0-2

18:00 Skelleftea FF 2-0 IFK Ostersunds 2-0

16:00 1 Gottne IF 1-0 Kiruna FF 1-0

01:15 Basel (w) 2-0 Servette (w) 2-0

01:00 Al Wihdat Amman 1-0 Sahab SC 0-0

21:00 Shabab AlOrdon 3-2 Maan 0-1

00:00 JS Saoura 4-1 OM Medea 1-0

23:45 JS kabylie 2-0 WA Tlemcen 1-0

22:05 NA Hussein Dey 3-5 RC Relizane 3-2

22:00 ASO Chlef 0-0 MC Magra 0-0

22:00 HB Chelghoum Laid 2-0 MC Alger 0-0

20:00 KFS Vestmannaeyjar 2-3 Sindri 1-1

00:30 Sestao 0-0 Lleida 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

00:30 RCD Espanyol B 2-4 Arenas Club de Getxo 0-4

12:00 Ehime FC (w) 0-1 Setagaya Sfida (w) 0-1

22:00 Stade Nyonnais 3-1 Zurich B team 2-0

21:00 SC Cham 4-6 Basuli B team 2-2

21:00 FC Rapperswil-Jona 3-2 Biel Bienne 1 1-1

21:00 Young Boys U21 1-2 Bavois 0-2

21:00 Bruhl SG 2-0 YF Juventus Zurich 0-0

21:00 Chiasso 3-0 Breitenrain 0-0

20:00 FC Sion U21 2-1 FC Black Stars Basel 1-0

22:59 Gnistan Helsinki 1-0 PIF Parainen 1-0

21:00 MP MIKELI 3-0 Jaro 1-0

21:00 TPS Turku 0-0 PEPO Lappeenranta 0-0

21:00 1 KPV 0-3 SJK Akatemia 0-3

21:00 Ekenas IF Fotboll 2-1 PK-35 Vantaa 1-0

17:15 Ipswich knights SC 1-4 Magpies Crusaders 1-2

15:10 Caboolture FC 1-3 Western Pride 1-1

18:00 Row Rybnik (w) 2-2 SWD Wodzislaw Slaski (w) 0-1

18:00 UKS SMS II Lodz (w) 3-3 Zabkovia Zabki (w) 2-1

01:00 Yalong City (w) 4-1 FC Treaty United (w) 1-0

00:00 Galway LFC (w) 1-1 Bohemians Dublin (w) 1-1

00:00 Wexford Youths (w) 3-3 Peamount Utd (w) 1 3-2

20:00 Sligo Rovers (W) 2-0 Cork City (w) 1-0

20:00 Shelbourne (w) 4-0 DLR Waves (w) 0-0

21:00 1 Atletico Colegiales 1-2 Sportivo Iteno 1-1

21:00 2 de Mayo PJC 1-2 Deportivo Santani 1-1

22:30 Qarabag 4-1 FC Neftci Baku 3-0

22:00 Standard Sumgayit 5-0 Sabail 3-0

20:00 FK Gilan Gabala 1-1 Sabah FK Baku 0-0

20:00 1 Zira FK 0-0 Keshla FK 0-0

21:00 Operario Ferroviario PR 3-2 Ituano SP 1 0-1

20:30 IF Lyseng (w) 2-0 Aarhus 1900 (w) 0-0

22:15 RC Arba U21 1-2 ES Setif U21 0-1

17:30 MO Constantine U21 7-2 CA Bordj Bou Arreridj U21 4-0

17:30 WA Boufarik U21 3-0 GC Mascara U21 2-0

17:30 CA Batna U21 3-1 IB Lakhdaria U21 0-1

17:20 2 ASM Oran U21 3-2 SKAF Khemis Miliana U21 2-1

17:10 MC EI Eulma U21 3-1 AS Ain Mlila U21 2-0

17:00 JS Bordj Menaiel U21 3-0 JSM Skikda U21 3-0

22:00 SV Hall 6-1 SV Fugen 0-0

22:00 SV Wals-Grunau 0-2 Bischofshofen 0-2

22:00 FC Lauterach 2-1 SC Austria Lustenau B 1-1

21:30 SV Stripfing Weiden 3-1 Traiskirchen 0-0

21:00 Wiener Viktoria 2-0 Mauerwerk 2-0

21:00 Admira Dornbirn 4-2 VfB Hohenems 2-1

20:30 AmaZulu 1-1 Lamontville Golden Arrows 1-1

20:00 Stellenbosch FC 1-0 Cape Town City 0-0

20:00 Marumo Gallants FC 2-2 Sekhukhune United 0-0

20:00 Maritzburg United 1-0 Baroka FC 0-0

20:00 1 Kaizer Chiefs 2-2 Moroka Swallows 1-0

20:00 Chippa United 0-1 TS Galaxy 0-0

21:00 Tamiya Youth Center 0-2 Fayoum 0-1

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0-1 Hualien (w) 0-1

15:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-6 Taichung Blue Whale (w) 0-1

15:00 Taipei Xiongzan (w) 1-1 Hang Yuan FC (w) 1-1

01:30 Longford Town 0-3 Waterford United 0-1

16:00 FC Petrzalka U19 0-4 FC Kosice U19 0-3

01:30 Al Quwa Al Jawiya 2-1 Arbil 1-0

20:00 Al Shorta 2-3 Newroz SC(IRQ) 2-2

23:30 TuPS 2-1 PKKU II 2-0

21:00 Aland 4-1 TPK 2-0

21:00 LehPa Kontiolahti 5-0 SaPa Pieksamaki 4-0

19:00 KoPa 1-3 Edustus IPS 0-2

19:00 Peimari United 0-0 PaiHa 0-0

18:30 EsPa 2-1 EBK 0-1

18:00 ToTe 3-1 FC POHU 2-0

17:30 KoiPS 1-2 HPS 1-0

17:00 ToVe Pori 3-3 PIF Parainen II 0-0

00:00 Skala Itrottarfelag 1-4 NSI Runavik 0-2

16:30 Altay Spor KulubuU19 0-1 Kasimpasa U19 0-0

16:00 Balikesirspor U19 3-1 Genclerbirligi U19 1-0

16:00 Yeni Malatyaspor U19 1-2 Fenerbahce U19 1-1

16:00 Adanaspor U19 0-2 Bandirmaspor U19 0-1

16:00 Samsunspor U19 2-1 Umraniyespor U19 0-0

16:00 Tuzlaspor U19 3-0 Keciorengucu U19 1-0

16:00 Boluspor U19 7-1 Denizlispor U19 3-0

16:00 Eyupspor U19 1-3 Manisa Belediyespor U19 0-1

16:00 Ankaragucu U19 2-1 Erzurum BB U19 1-0

20:45 MO Constantine 3-0 CA Bordj Bou Arreridj 1-0

20:30 NRB Teleghma 4-4 JSM Bejaia 0-1

20:30 ASM Oran 0-0 SKAF Khemis Melina 0-0

20:30 1 CA Batna 2-0 IRB Lakhdaria 1-0

19:00 Zhenis 1-2 Ekibastuzets 1 1-1

13:00 Veertien Kuwana 1-1 Osaka FC 0-1

01:00 Al Raed 0-3 Al-Nasr(KSA) 0-1

22:59 Al-Ettifaq 5-2 Al-Hazm 2-1

19:00 Thisted FC 0-3 Naestved 0-2

19:00 1 Brabrand 1-4 Aarhus Fremad 0-3

19:00 Middelfart G og 1-1 Skive IK 0-1

18:45 FA 2000 1-2 Kolding FC 0-1

15:00 Cheonan City 1-2 Daejeon Korail 1 0-0

15:00 Paju Citizen FC 2-1 Gyeongju KHNP 1 0-0

12:00 Siheung City 2-1 Dangjin Citizen 1-0

12:00 Busan Transportation Corporation 1-1 Pocheon FC 0-1

01:30 Padova 0-1 JuventusU23 0-1

90phút [0-1], 120phút [0-1],

22:59 Catanzaro 1-0 AC Monopoli 1-0

20:00 IFK Kalmar (w) 3-2 Umea IK (w) 2-2

21:00 Aland United (w) 1-0 PK-35 Vantaa (w) 0-0

18:00 ONS (w) 0-0 HPS (w) 0-0

18:00 Ilves Tampere (w) 0-4 HJK Helsinki (w) 0-1

18:00 Honka Espoo (w) 1-2 KuPs (w) 0-1

00:00 2 Minas Boca/MG Youth 0-0 EC Futgol U20 3 0-0

20:00 Coimbra EC U20 1-1 Atletico Mineiro U20 0-0

20:00 Santarritense U20 2-1 Pouso Alegrense U20 1-1

19:00 Inter De Minas U20 0-2 Cruzeiro (Youth) 0-2

20:00 Oldenburg 1-1 Holstein Kiel II 1-0

20:00 Werder Bremen (Youth) 3-0 ETSV Weiche Flensburg 2-0

19:00 Eintracht Norderstedt 1-0 FC Hansa Luneburg 1-0

19:00 SV Schalding Heining 0-5 Greuther Furth (Youth) 0-2

19:00 SV Heimstetten 2-1 VfB Eichstatt 0-1

19:00 Wacker Burghausen 2-3 FC Pipinsried 1-2

19:00 TSV Buchbach 5-2 SpVgg Bayreuth 3-0

19:00 FC Augsburg II 3-1 FC Memmingen 1-0

19:00 TSV Rain Am Lech 5-0 TSV 1860 Rosenheim 4-0

22:00 Wolfsberger AC 2-1 Rapid Wien 0-1

22:00 Red Bull Salzburg 1-1 SG Austria Klagenfurt 0-0

22:00 Austria Wien 4-2 Sturm Graz 2-1

19:00 Mashal Muborak 0-2 Shurtan Guzor 0-1

22:59 US Bourgouni 0-2 USC Kita 0-2

01:00 Deportivo Estudiantes 0-3 Club Leones del Norte 0-3

22:00 CD Vargas Torres 3-0 CD Puerto Quito 0-0

20:00 FC Hanau 93 2-0 Rot-Weiss Walldorf 1-0

19:00 Wurzburger FV 5-1 ATSV Erlangen 1 4-1

19:00 Bayern Hof 0-2 TSV Karlburg 0-1

19:00 1. FC Sand 6-2 ASV Neumarkt 4-0

19:00 TSV Abtswind 2-2 DJK Ammerthal 1 2-1

19:00 Feucht SC 2-4 SpVgg Ansbach 0-1

15:45 Respect FC 2-1 PIB FC 0-1

15:45 Kijang Rangers FC 0-1 Tok Janggut Warriors FC 1 0-1

21:00 Wycombe Wanderers 2-0 Sunderland A.F.C 1-0

01:30 Arezzo 0-2 US Follonica Gavorrano 0-2

15:15 Fitzroy City 1-0 Richmond 1-0

20:00 JK Tallinna Kalev U19 2-1 FC Flora Tallinn U19 1 1-1

19:00 Akademia Ontustyk Reserves 2-1 Turan Turkistan Reserves 0-1

18:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 0-4 FK Aktobe Reserves 0-1

18:00 FC Aqtobe City 1-0 Academy 05 0-0

15:05 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1 FK Maktaaral Reserves 1-1

21:00 Orn-Horten 3-1 Kvik Halden 0-0

20:00 Tromsdalen 1-0 Eidsvold Turn 0-0

01:30 Ceilandia DF 0-0 Ipora EC 0-0

01:00 Lagarto 2-0 Juazeirense 2-0

01:00 Caxias RS 3-1 Marcilio Dias SC 0-0

01:00 Juventus SC 1-1 Cascavel PR 1-1

01:00 Santo Andre 1-0 Portuguesa RJ 1 1-0

01:00 Nova Iguacu 2-1 Oeste 0-1

22:15 MTK Hungaria FC (w) 0-1 Gyori Dozsa (w) 0-0

21:00 Puskas Akademia (W) 1-1 Viktoria FC Szombathely (w) 1-1

19:00 Ferencvarosi TC (w) 2-1 Diosgyori VTK (w) 1-1

00:00 AS Dakar Sacre Coeur 1-0 Toure Kunda Footpro 1-0

00:00 Guediawaye 1-1 ASC Jaraaf 0-1

22:30 FC Ilves-Kissat 3-2 MuSa 1-2

22:00 Kiffen Helsinki 1-1 PeKa 0-0

22:00 JS Hercules 2-2 Narpes Kraft 0-1

21:00 LaPa 0-1 KaPa 0-0

21:00 1 Futura Porvoo 1-3 JIPPO 1-1

21:00 1 Jazz Pori 1-1 EPS Espoo 0-0

20:00 Tampere United 3-2 Ilves Tampere II 3-1

20:00 PK Keski Uusimaa 2-3 NJS 1-1

19:00 Vantaa 1-0 Klubi 04 Helsinki 0-0

18:30 Lahden Reipas 1-0 PPJ Akatemia 1-0

22:59 1 Alverca U19 1-2 Benfica U19 1-0

22:59 Uniao Leiria U19 1-2 Amora FC U19 1-2

22:59 Pacos Ferreira U19 2-1 Vizela U19 1 1-0

22:59 Braga U19 0-1 FC Porto U19 0-1

22:59 Marinhas FC U19 1-2 Chaves U19 0-0

22:59 1 Oliveirense U19 1-2 FC Famalicao U19 0-1

22:59 Belenenses U19 3-1 Vitoria FC Setubal U19 1-0

22:59 Vilafranquense U19 1-1 Sacavenense U19 0-1

22:59 1 GD Estoril-Praia U19 0-4 Vitoria SC Guimaraes U19 0-2

22:59 Academica Coimbra U19 3-1 Nacional U19 1 0-0

22:59 Gil Vicente U19 5-1 Leixoes U19 2-1

22:59 Ad Barroselas U19 1-3 Amarante U19 0-1

22:59 Feirense U19 3-1 Tondela U19 1 1-1

22:59 Merelinense U19 5-0 Atletico Arcos U19 3-0

17:00 Rio Ave U19 1-2 Sporting Lisbon U19 0-1

22:59 KS Legionovia Legionowo 2-1 Wikielec 2-0

22:30 Piast Zmigrod 0-2 Karkonosze Jelenia Gora 0-0

22:30 Wisloka Debica 1-1 Unia Tarnow 1-0

22:00 Unia Janikowo 3-1 ZKS Kluczevia 1-0

22:00 Huragan Morag 5-0 Granica Ketrzyn 3-0

22:00 Polonia Bytom 1-1 MKS Kluczbork 1-0

22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-4 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-4

21:00 KP Starogard Gdanski 1-3 Jarota Jarocin 0-1

21:00 Sokol Kocmyrzow 3-0 LKS Wislanka Grabie 1-0

21:00 Stolem Gniewino 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA 1 0-1

18:00 KS Polonia Sroda Wlkp 1-1 Sokol Kleczew 0-1

18:00 Baltyk Koszalin 0-2 Olimpia Grudziadz 0-1

18:00 LKS Goczalkowice Zdroj 0-3 Rekord Bielsko-Biala 0-1

16:00 MKS Trzebinia 2-4 Wislanie Jaskowice 1-2

16:00 Unia Oswiecim 0-1 Pcimianka Pcim 0-0

16:00 Warta Zawiercie 2-2 Polonia Laziska Gorne 1-2

16:00 Drukarz Warszawa 3-2 KS Sokol Serock 2-1

16:00 1 Gedania Gdansk 0-0 Bytovia Bytow 1 0-0

16:00 Jaguar Gdansk 5-0 Arka Gdynia II 2-0

16:00 Rozwoj Katowice 2-1 Gwarek Ornontowice 1 1-1

17:00 Indian Arrows (W) 1-2 Pifa FC (W) 0-2

17:00 Valencia U19 3-2 Albacete U19 0-1

17:00 Union Viera CF U19 8-1 CD Aguilas Atletico U19 2-0

17:00 Calavera CF U19 4-2 Tiro Pichon U19 0-1

00:00 Universidad de Antioquia 1-2 Ferrovalvulas FC 0-1

22:00 FC Prerov 1-1 Bzenec 0-1

15:15 SK Kladno 0-0 Tachov 0-0

15:15 Marianske Lazne 1-3 Hvezda Cheb 0-3

15:15 Aritma Praha 2-1 SK Mondi Steti 1-1

13:00 Peninsula Power 7-3 Capalaba Bulldogs 1 2-3

23:30 Union San Felipe 2-0 Municipal Iquique 1-0

23:30 CD Copiapo S.A. 5-0 Puerto Montt 2-0

01:00 Brann 3-0 Fredrikstad 1-0

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-1 CA Juventud Unida San Luis 0-1

21:00 Smorgon FC 1-0 Osipovichy 0-0

18:00 Diosgyor VTK U19 3-2 Fehervar Videoton U19 1-1

15:00 MTK Budapest U19 3-2 Puskas Akademia FehervarU19 2-0

14:30 Vasas U19 2-2 Ujpesti TE U19 1-0

21:00 Skjetten Fotball 0-4 Mjondalen IF B 0-3

21:00 Oppsal 4-1 Grorud B 1-1

20:00 Tromso B 0-2 Gjelleraasen IL 0-0

19:00 Start Kristiansand B 2-2 Uraedd FK 1-1

19:00 Nardo FK 1-0 Orkla 1-0

18:00 Bossekop 2-3 Mjolner 1-0

22:00 1 SpVg Schonnebeck 3-3 SSVg Velbert 1-1

21:00 FC 1906 Erlensee 1-4 Hessen Dreieich 0-0

20:30 FSV 08 Bissingen 0-4 SSV Reutlingen 05 0-1

20:30 FC Bruchsal 1-4 TSG Backnang 1-3

20:30 FSV Jagersburg 3-3 Sportfreunde Eisbachtal 1-1

20:00 Bayern Alzenau 4-1 Viktoria Griesheim 2-1

20:00 Buchonia Flieden 1-3 Turk Gucu Friedberg 1-1

20:00 FSV Fernwald 3-2 Waldgirmes 1-2

19:00 VFB Hallbergmoos 1-2 SV Donaustauf 0-1

19:00 2 Eintracht Stadtallendorf 2-2 FC Eddersheim 2-0

19:00 Pforzheim 0-4 SV Linx 0-2

19:00 Neckarsulmer Sport-Union 4-0 Rielasingen Arlen 1 2-0

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-3 FC Deisenhofen 1-2

19:00 Torgelower SV Greif 3-0 SC Staaken 0-0

19:00 SV Pullach 2-2 TSV Schwaben Augsburg 0-2

19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-2 SSV Jahn Regensburg II 0-2

19:00 Goppinger SV 0-4 Freiberg 0-3

19:00 Gundelfingen 2-2 FC Ismaning 1-0

19:00 Brandenburger SC Sud 05 1-1 Ludwigsfelder FC 1-1

19:00 SG Barockstadt 4-1 Rot-Weiss Hadamar 2-1

19:00 TSV Dachau 1865 2-0 TSV Schwabmunchen 1-0

19:00 TSV 1880 Wasserburg 0-0 Türkspor Augsburg 0-0

19:00 SV Kirchanschoring 2-1 TSV Landsberg 0-0

19:00 TSV Ilshofen 2-3 FV Ravensburg 0-0

19:00 TSV Kottern 2-3 FC Ingolstadt 04 Am 2-2

18:00 1 Budissa Bautzen 2-1 Bischofswerdaer FV 1 1-0

18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 7-0 1. FC Lok Stendal 3-0

00:30 Dessel Sport 3-3 Royal Knokke 0-2

22:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj 5-0 CS Ocna Mures 3-0

14:00 Forrestfield Utd Reserves 6-1 UWA-Nedlands FC Reserves 2-1

14:00 Dianella White Eagles Reserves 1-4 Fremantle City FC Reserves 1-2

14:45 Adelaide Olympic Reserve 2-1 Adelaide City Reserve 0-0

12:00 Tsukuba FC (w) 1-0 JFA Academy Fukushima (w) 0-0

21:40 FV Illertissen 1-1 TSV Aubstadt 0-0

21:40 Bremer SV 1-0 Leher TS 1 1-0

21:40 Preuben Munster 1-1 SV Rodinghausen 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-3],

21:15 FC Viktoria Koln 2-0 Fortuna Koln 1-0

21:15 1 Stuttgarter Kickers 0-0 SSV Ulm 1846 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],

21:15 Chemnitzer 2-1 BSG Chemie Leipzig 1-1

21:15 SV Straelen 1-0 Wuppertaler 1 0-0

19:15 FC 08 Hombrug 1-1 SV Elversberg 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

19:15 Carl Zeiss Jena 1-0 ZFC Meuselwitz 0-0

19:15 TSV Schott Mainz 3-0 FK Pirmasens 1-0

19:15 SV Waldhof Mannheim 3-0 FC Turkspor Mannheim 1-0

19:00 SV Empor Berlin 0-0 Frohnauer SC 0-0

19:00 FC Neubrandenburg 04 1-3 Berlin Hilalspor 0-1

17:15 TSV Steinbach Haiger 0-1 Kickers Offenbach 0-1

17:15 1 VSG Altglienicke 1-2 BFC Viktoria 1889 1-0

17:15 Engers 1-0 FC Karbach 1-0

01:30 Central Cordoba De Rosario 1-3 Sportivo Italiano 0-1

18:00 Hradec Kralove U19 0-1 Opava U19 0-0

18:00 Brno U19 2-1 Viktoria Plzen U19 1-0

17:45 Sparta Praha U19 4-0 Banik Ostrava U19 1-0

17:30 Meteor Praha(U19) 1-5 Sigma Olomouc U19 0-3

16:00 Slavia Praha U19 4-2 Mlada Boleslav U19 2-1

16:00 Marila Pribram U19 2-2 Dynamo Ceske Budejovice U19 2-0

16:00 Tescoma Zlin U19 2-1 MFK Karvina U19 0-1

00:50 Hapoel Tel Aviv 0-2 Maccabi Tel Aviv 0-0

00:30 Maccabi Haifa 4-0 Maccabi Netanya 2-0

00:30 Hapoel Beer Sheva 3-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-1

01:00 Alberto Zamora U19 1-1 Deportes Tolima U19 0-0

22:59 BATE Borisov 1-2 FC Gomel 1-0

01:30 Villa Dalmine 3-0 Gimnasia Jujuy 1-0

01:30 Santa Marina Tandil 0-3 Independiente Rivadavia 0-1

01:10 Defensores de Belgrano 0-0 Agropecuario de Carlos Casares 0-0

01:10 CA Brown Adrogue 2-1 Instituto 0-0

19:45 FK Van Charentsavan 1-0 FC Noah 1-0

17:15 Sanepa Club 1-2 RC32 Football Academy 1-1

14:00 Planning Boys United 3-1 Khalibari Youth FC 1-1

22:59 SV Lebring 0-4 ASK Voitsberg 0-1

22:59 SC Ortmann 0-1 USV Scheiblingkirchen-Warth 0-1

22:30 SK Maria Saal 3-1 ASK Klagenfurt 1 1-1

22:30 SV St Margarethen 3-4 SV Oberwart/Rotenturm 1 3-2

22:00 SC Landskron 1-0 Villacher SV 0-0

21:00 SV Wienerberger 2-1 Post SV Wien 0-1

20:00 ASV 13 Vienna 2-3 Stadlau 0-2

20:00 Helfort 15 0-2 FV Austria XIII 0-1

18:00 FC Ulaanbaatar 9-2 Khovd 5-1

15:00 Erchim 11-1 BCH Lions 6-0

19:00 Naesby 2-1 BK Frem 0-1

18:30 KFUM Roskilde 2-1 Karlslunde IF 0-0

18:15 IF Lyseng 0-2 Roskilde 0-0

18:00 B 73 Slagelse 0-0 Young Boys FD 0-0

18:00 Dalum 2-0 VSK Arhus 0-0

21:00 FM Zaibas U19 4-1 Banga Gargzdai U19 1-0

13:40 Devonport City Reserves 6-1 Ulverstone FC 2-1

13:30 Riverside Olympic Reserves 1-7 Northern wandering 1-4

13:30 Olympia FC Warriors Reserves 1-2 Metro Claremont SC 0-1

18:00 Lampang FC 2-2 Trat FC 0-1

23:30 Real Banjul 0-1 WAA Banjul 0-1

15:15 TJ Tatran Bohunice 4-0 FC Ivancice 1 1-0

01:30 Portuguesa Londrinense U20 2-3 Rolandia EC U20 1-2

01:00 Nova Cidade U20 2-0 Duque de Caxias RJ U20 0-0

01:00 ABB U20 3-0 Catuense BA U20 0-0

01:00 Vasco (Youth) 0-0 Volta Redonda U20 0-0

01:00 Bangu U20 0-0 Boavista (RJ) Youth 0-0

01:00 1 Jacuipense U20 1-2 Vitoria Salvador (Youth) 0-2

20:00 1 Nova Iguacu Youth 2-2 Portuguesa RJ U20 1-0

16:00 West Torrens Birkalla (W) 1-0 Flinders United (W) 0-0

15:30 Metropolis United (w) 5-0 Adelaide Comets Reserves (W) 3-0

16:45 Bentleigh greens 1-1 Avondale FC 1-0

16:00 Hume City 3-0 Altona Magic 2-0

12:00 St Albans Saints 0-1 Port Melbourne 0-1

12:00 Eastern Lions SC 0-1 Dandenong Thunder 0-0

19:00 Volgar-Gazprom Astrachan 2-2 Gazovik Orenburg 1-2

19:00 Torpedo moskva 2-2 PFK Kuban 0-1

19:00 Dolgiye Prudy 2-4 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-1

19:00 Baltika Kaliningrad 0-1 Fakel 0-0

19:00 1 Alania Vladikavkaz 3-2 KAMAZ Naberezhnye Chelny 2-1

19:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-2 Veles 2-2

18:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-3 Rotor Volgograd 0-1

18:00 Tom Tomsk 2-2 Metallurg Lipetsk 1-1

16:00 1 FK Krasnodar 2 1-3 Spartak Moscow II 0-1

14:00 SKA Khabarovsk 0-3 Akron Togliatti 0-0

01:00 Itapirense/SP 0-0 Paulista(SP) 0-0

01:00 SKA Brasil 0-1 Maua FC 0-1

01:00 America SP 0-1 Catanduva FC 0-1

01:00 1 Sao Jose Dos Campos/SP 1-0 Uniao Mogi 1-0

01:00 Guarulhos SP 1-1 Manthiqueira/SP 0-1

01:00 Amparo SP 1-0 Independente SP 1-0

01:00 Vitoria ES 5-0 Gremio Esportivo Laranjeiras 0-0

01:00 SC Brasil Capixaba 0-2 Desportiva Ferroviaria ES 0-2

14:30 1 Bentleigh greens U21 0-2 Avondale FC U21 1 0-1

13:00 Hume City U21 2-1 Altona Magic U21 1-0

12:00 1 Melbourne Knights U21 1-1 Dandenong City U21 0-0

12:00 Green Gully Cavaliers U21 0-2 Oakleigh Cannons U21 0-0

18:30 FK Ryazan (w) 0-1 Rubin Kazan (w) 0-0

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 5-1 Yenisey Krasnoyarsk (w) 3-0

16:00 Chertanovo Moscow (w) 0-4 Zvezda 2005 (w) 0-1

01:00 Sampaio Correa (RJ) 1-1 Artsul RJ 0-1

01:00 1 Olaria 2-1 Cabofriense(RJ) 1 1-0

01:00 Americano RJ 3-0 Macae 2-1

22:59 Suduva 2-1 FK Panevezys 2-1

19:00 Hegelmann Litauen 2-0 Dziugas Telsiai 1-0

22:59 1 IBV Vestmannaeyjar 0-0 Akranes 1 0-0

22:59 KA Akureyri 0-2 Stjarnan Gardabaer 0-1

22:59 KR Reykjavik 1-1 Leiknir Reykjavik 1-0

12:30 Bayside United (w) 2-5 Heidelberg United (w) 0-2

12:00 Calder United SC (w) 2-0 Box Hill (w) 1-0

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Vietnam (w) 0-0

16:00 Philippines (w) 2-1 Myanmar (w) 0-1

18:15 Inter Turku U20 2-3 LoPa U20 2-0

20:00 PDRM 1-0 FAM-MSN Project Squad 0-0

19:15 Perak 0-2 UiTM FC 0-0

01:00 Ferroviario CE 1-0 Botafogo SP 0-0

22:59 De Treffers 2-1 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1-1

20:30 TEC 2-0 Volendam (Youth) 1-0

20:30 Koninklijke HFC 2-3 Spakenburg 1-2

20:00 Rijnsburgse Boys 1-1 Kozakken Boys 0-1

20:00 Quick Boys 2-0 GVVV Veenendaal 1 2-0

20:00 1 IJsselmeervogels 1-2 Noordwijk 0-1

20:00 Excelsior Maassluis 1-0 Katwijk 1-0

20:00 ASWH 3-3 AFC 1-3

19:30 Scheveningen 2-1 HHC Hardenberg 1-1

01:00 Boca Juniors (w) 8-0 Huracan (w) 4-0

22:59 Ferro Carril Oeste (W) 3-2 Platense (w) 2-2

21:00 UAI Urquiza (w) 1-0 Gimnasia LP (w) 0-0

00:00 AS Fortuna Mfou 2-1 APEJES Academy 1-1

22:00 Colombe du Dja et Lobo 0-1 Union Douala 0-0

22:00 Stade Renard de Melong 0-0 Canon Yaounde 0-0

22:00 PWD de Bamenda 2-0 Avion Academy 1-0

22:00 Eding Sport FC 0-0 UMS de Loum 0-0

21:30 OFTA of Kribi 1-2 Bamboutos de 1-0

20:00 The dragon of Yaounde 0-2 Yafoot FC 0-0

20:00 Yong Sports Academy 3-2 Racing de Bafoussam 1-0

20:00 Fovu Baham 0-2 New Star De Douala 0-1

20:00 Tonnerre Yaounde 1-1 Panthere Sportive du Nde 1-0

19:30 ACV Assen 3-1 VVOG 2-0

19:30 Odin 59 2-2 VV Sint Bavo 1-1

17:00 Ruch Chorzow U19 1-2 Miedz Legnica Youth 1-1

21:00 Dorking 2-2 Eastbourne Borough 1-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

00:00 HSK Zrinjski Mostar 1-0 Leotar 0-0

13:30 Maitland 4-2 Hamilton Olympic 1 3-0

22:00 HNK Sibenik U19 3-1 Rijeka U19 2-0

22:00 NK Dugopolje U19 2-4 NK Rudes U19 1-2

19:00 ZNK Osijek U19 6-2 Sesvete U19 1-0

16:00 NK Orijent U19 1-1 Inter Zapresic U19 0-0

15:00 NK Varazdin U19 1-3 Hajduk Split U19 0-2

13:30 West Canberra Wanderers FC U23 1-3 Canberra Croatia FC U23 1-1

20:00 Vaxjo (w) 7-1 Gamla Upsala SK (w) 2-1

20:00 IK Uppsala (w) 8-1 Sundsvalls DFF (w) 5-1

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) 2-0 Alvsjo AIK FF (w) 1-0

20:00 Jitex DFF (w) 2-1 Ifo Bromolla IF (w) 1-0

20:00 Alingsas (w) 3-0 Mallbackens IF (w) 1-0

01:00 Veranopolis RS 3-1 Gloria RS 0-0

01:00 Esportivo RS 0-0 Tres Passos RS 0-0

01:00 Santa Cruz RS 3-1 Sao Paulo RS 1-0

20:00 Tooro United 0-7 URA Kampala 0-2

20:00 Kampala City Council FC 0-1 Wakiso Giants FC 0-0

20:00 Busoga United 1-2 Gaddafi FC 1-0

20:00 BUL FC 1-0 SC Villa 0-0

20:00 Bright Stars 2-0 Mbarara City 1-0

20:00 Arua Hill SC 1-0 Express FC 0-0

20:00 Vipers 5-0 Uganda Police FC 1-0

20:00 defense forces 1-2 Onduparaka FC 1-1

22:00 SL Benfica (w) 2-0 Vilaverdense (w) 1-0

17:00 Braga (w) 1-0 Famalicao (w) 0-0

01:00 IA Sud America 2-1 Central Espanol 1-1

20:00 1 Rampla Juniors FC 1-2 Uruguay Montevideo 1-0

kwbd mới nhất hôm nay được cập nhật theo thời gian thực phục vụ khán giả đầy đủ và kịp thời nhất. 5goal.com đang cập nhật thêm kqbf của nhiều giải đấu hấp dẫn khác để anh em tiện theo dõi hơn. kpbdtt một số giải lớn như Anh, Pháp, Đức, Ý (kqbdy), Tây Ban Nha, hay C1 thì vẫn luôn đảm bảo chất lượng từ trước tới nay.

Tin tức mới

Kết quả các giải đấu lớn:
5/5 - (1 bình chọn)