Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

16:00 Indonesia U23 ?-? Malaysia U23

19:00 U23 Thái Lan ?-? Vietnam U23

22:00 Crystal Palace ?-? Manchester United

22:00 Burnley ?-? Newcastle United

22:00 Norwich City ?-? Tottenham Hotspur

22:00 Brentford ?-? Leeds United

22:00 Liverpool ?-? Wolves

22:00 Arsenal ?-? Everton

22:00 Leicester City ?-? Southampton

22:00 Brighton Hove Albion ?-? West Ham United

22:00 Chelsea ?-? Watford

22:00 Manchester City ?-? Aston Villa

02:00 Stade Brestois ?-? Bordeaux

02:00 Lille ?-? Rennes

02:00 Reims ?-? Nice

02:00 Nantes ?-? Saint Etienne

02:00 Marseille ?-? Strasbourg

02:00 Lorient ?-? Troyes

02:00 Angers ?-? Montpellier

02:00 PSG ?-? Metz

02:00 Lens ?-? Monaco

02:00 Clermont ?-? Lyon

22:30 Elche ?-? Getafe

01:00 Alaves ?-? Cadiz

01:00 Granada CF ?-? RCD Espanyol

01:00 Osasuna ?-? Mallorca

03:00 Sevilla ?-? Athletic Bilbao

03:00 Barcelona ?-? Villarreal

03:00 Sociedad ?-? Atletico Madrid

01:45 Lazio ?-? Verona

01:45 Atalanta ?-? Empoli

01:45 Fiorentina ?-? Juventus

17:30 Spezia ?-? Napoli

22:59 Inter Milan ?-? Sampdoria

22:59 Sassuolo ?-? AC Milan

02:00 Salernitana ?-? Udinese

02:00 Venezia ?-? Cagliari

13:00 Jubilo Iwata ?-? Consadole Sapporo

14:30 Jeju United ?-? Suwon Samsung Bluewings

14:30 Daegu FC ?-? Gangwon FC

17:00 Suwon City ?-? Jeonbuk Hyundai Motors

05:00 FC Cincinnati ?-? New England Revolution

05:30 DC United ?-? Toronto FC

06:55 Nashville ?-? Atlanta United

03:00 Montreal Impact ?-? Real Salt Lake

04:00 New York City FC ?-? Chicago Fire

04:00 Charlotte FC ?-? Vancouver Whitecaps

05:00 Inter Miami ?-? New York Red Bulls

06:00 FC Dallas ?-? Minnesota United FC

06:30 San Jose Earthquakes ?-? FC Kansas City

07:00 LA Galaxy ?-? Houston Dynamo

07:00 Colorado Rapids ?-? Seattle Sounders

07:00 Austin FC ?-? Orlando City

09:00 Portland Timbers ?-? Philadelphia Union

11:05 Melbourne City ?-? Adelaide United

02:00 Dhufar ?-? Al-Riffa

02:00 Jableh SC ?-? Al-Ansar (LIB)

02:00 East Riffa ?-? Teshrin SC

19:30 AZ Alkmaar ?-? SC Heerenveen

22:59 Vitesse Arnhem ?-? FC Utrecht

08:00 Tigres UANL ?-? Atlas

08:05 Pachuca ?-? Club America

03:00 Llaneros FC ?-? Leones

07:35 Real Cartagena ?-? Boyaca Chico

20:00 Varbergs BoIS FC ?-? Degerfors IF

20:00 Hammarby ?-? IFK Norrkoping FK

20:00 Elfsborg ?-? IFK Goteborg

22:30 Kalmar ?-? Djurgardens

22:30 Malmo FF ?-? Hacken

21:30 FC Sion ?-? Servette

21:30 Young Boys ?-? Grasshopper

21:30 St. Gallen ?-? Lausanne Sports

21:30 Basel ?-? Lugano

21:30 FC Zurich ?-? Luzern

20:00 Karagumruk ?-? Alanyaspor

20:00 Istanbul BB ?-? Trabzonspor

22:59 Adana Demirspor ?-? Goztepe

22:59 Hatayspor ?-? Giresunspor

01:45 KAA Gent ?-? Charleroi

21:00 Saint Gilloise ?-? Royal Antwerp

23:30 Club Brugge ?-? Anderlecht

22:30 NK Publikum Celje ?-? NK Olimpija Ljubljana

22:30 NK Mura 05 ?-? Maribor

22:30 ASK Bravo Publikum ?-? FC Koper

02:00 Audax Italiano ?-? Univ Catolica

02:00 CSD Antofagasta ?-? Everton CD

04:30 Universidad de Chile ?-? Huachipato

07:00 Union La Calera ?-? Deportes La Serena

22:59 Palestino ?-? Cobresal

02:00 O.Higgins ?-? Colo Colo

03:00 Nublense ?-? Curico Unido

03:00 CSD Antofagasta ?-? Everton CD

03:00 Palestino ?-? Cobresal

03:00 O.Higgins ?-? Colo Colo

03:00 Coquimbo Unido ?-? Union Espanola

03:00 Audax Italiano ?-? Univ Catolica

03:00 Union La Calera ?-? Deportes La Serena

07:00 Nublense ?-? Curico Unido

01:30 FC Steaua Bucuresti ?-? CFR Cluj

02:30 Flamengo ?-? Goias

02:30 Atletico Clube Goianiense ?-? Coritiba PR

04:30 Santos ?-? Ceara

05:00 Juventude ?-? Palmeiras

07:00 America MG ?-? Botafogo RJ

07:00 Cuiaba ?-? Internacional RS

02:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Sao Paulo

02:00 Fortaleza ?-? Fluminense RJ

05:00 Atletico Paranaense ?-? Avai FC SC

22:00 Midtjylland ?-? Randers FC

22:00 Brondby IF ?-? Silkeborg

22:00 FC Copenhagen ?-? Aalborg

02:00 Boca Juniors ?-? Club Atletico Tigre

21:15 Ajman ?-? Al Ain

00:00 Al Ahli(UAE) ?-? Banni Yas

00:00 Ittihad Kalba ?-? Khor Fakkan

19:00 Dnepr Mogilev ?-? Dinamo Brest

21:00 Slavia Mozyr ?-? Neman Grodno

22:59 Dinamo Minsk ?-? FK Vitebsk

02:00 Nacional Potosi ?-? Oriente Petrolero

02:00 Real Santa Cruz ?-? Atletico Palmaflor Vinto

02:00 The Strongest ?-? Aurora

04:15 Independiente Petrolero ?-? Royal Pari FC

02:00 Universitario De Vinto ?-? Always Ready

02:00 Blooming ?-? Real Tomayapo

02:00 Jorge Wilstermann ?-? Bolivar

02:00 Enppi ?-? Al Ahly SC

21:00 Ismaily ?-? NBE SC

23:30 Al Masry ?-? Future FC

23:30 Ceramica Cleopatra FC ?-? Misr Elmaqasah

02:00 Al-Ittihad Alexandria ?-? Pyramids FC

11:00 Gainare Tottori ?-? Verspah Oita

11:00 Fukui United ?-? Doshisha University

11:00 Kagoshima United ?-? Giravanz Kitakyushu

11:00 Jobu University ?-? Fuji University FC

11:00 Kataller Toyama ?-? Fujieda MYFC

11:00 MD Nagasaki ?-? FC Kagura Shimane

11:00 Mio Biwako Shiga ?-? International Pacific University

11:00 Nara Club ?-? Honda FC

11:00 Suzuka unlimited ?-? Bundey thuns kakogawa

11:00 Tsukuba University ?-? Urayasu SC

11:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Niigata University

11:00 Fukuyama City FC ?-? Celeste Tokushima

11:00 Brew Kashima ?-? Kochi United

13:00 Takamatsu ?-? Tokuyama University

22:59 Haugesund ?-? Bodo Glimt

22:59 Tromso IL ?-? Viking

22:59 Sarpsborg 08 ?-? Aalesund FK

22:59 Stromsgodset ?-? Valerenga

22:59 Jerv ?-? Odd Grenland

01:00 Ham-Kam ?-? Rosenborg

20:00 Gagra Tbilisi ?-? FC Sioni Bolnisi

20:00 FC Saburtalo Tbilisi ?-? Dila Gori

02:00 Monza ?-? Brescia

03:00 Ibiza Eivissa ?-? Valladolid

03:00 Girona ?-? Mirandes

03:00 Las Palmas ?-? Real Oviedo

03:00 Eibar ?-? Tenerife

03:00 Ponferradina ?-? Leganes

03:00 Almeria ?-? AD Alcorcon

02:00 GD Chaves ?-? Moreirense

12:00 Machida Zelvia ?-? Thespa Kusatsu

12:00 Renofa Yamaguchi ?-? V-Varen Nagasaki

03:30 Cienciano ?-? UTC Cajamarca

07:00 Universitario De Deportes ?-? Sporting Cristal

22:59 Deportivo Municipal ?-? Alianza Lima

01:00 Atletico Grau ?-? Alianza Atletico Sullana

01:15 Sport Boys ?-? Carlos Manucci

03:30 Ayacucho Futbol Club ?-? FBC Melgar

06:00 EM Deportivo Binacional ?-? Sport Huancayo

00:30 Botev Plovdiv ?-? Slavia Sofia

00:30 Cherno More Varna ?-? CSKA Sofia

00:30 Levski Sofia ?-? Ludogorets Razgrad

21:00 Esperance Sportive Zarzis ?-? Olympique de Beja

21:00 ES Hamam-Sousse ?-? Etoile Metlaoui

22:00 Sifakesi ?-? Esperance Sportive de Tunis

22:00 ES du Sahel ?-? US Ben Guerdane

17:40 Odra Opole ?-? Resovia Rzeszow

17:40 Gornik Polkowice ?-? Miedz Legnica

17:40 GKS Tychy ?-? Korona Kielce

17:40 Widzew lodz ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

17:40 Chrobry Glogow ?-? Zaglebie Sosnowiec

17:40 GKS Katowice ?-? LKS Lodz

17:40 OKS Stomil Olsztyn ?-? Puszcza Niepolomice

17:40 Skra Czestochowa ?-? GKS Jastrzebie

17:40 Arka Gdynia ?-? Sandecja Nowy Sacz

12:00 SKA Khabarovsk II ?-? Dinamo Vladivostok

17:00 Strogino Moscow ?-? FK Ryazan

17:00 Khimki (R) ?-? Dinamo Briansk

17:00 Zenit-2 St.Petersburg ?-? Torpedo Vladimir

18:00 Zvezda Sint Petersburg ?-? FC Murom

18:00 Peresvet Podolsk ?-? Avangard

18:00 Baltika-BFU Kaliningrad ?-? Olimp-Dolgiye Prudy-2

19:00 FC Tver ?-? FK Volna Nizhegorodskaya

19:00 Mashuk-KMV ?-? FC Tuapse

19:00 Spartak Nalchik ?-? Rotor Volgograd B

19:00 FK Leningradets ?-? Kazanka Moscow

20:00 Rodina Moskva ?-? Salyut-Energia Belgorod

20:00 Druzhba Maykop ?-? FK Kuban Kholding

20:00 Luki Energiya ?-? Chertanovo Moscow

20:00 FC Olimp Odintsovo ?-? Shinnik Yaroslavl

20:00 FK Biolog ?-? Stavropolye-2009

20:30 Legion Dynamo ?-? SKA Rostov

21:00 FK Chayka Pesch ?-? FK Makhachkala

21:00 Kairat Moskva ?-? FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

22:00 Mordovya Saransk ?-? Sokol

23:30 Dinamo Saint Petersburg ?-? Dinamo Moscow B

03:30 resistencia SC ?-? Sol de America

06:00 General Caballero ?-? Guarani CA

03:30 Olimpia Asuncion ?-? Cerro Porteno

06:15 Libertad ?-? FC Nacional Asuncion

14:00 Gimpo FC ?-? Busan I Park

14:00 Gyeongnam FC ?-? Gwangju Football Club

16:30 FC Anyang ?-? Seoul E-Land FC

03:00 Envigado FC ?-? Deportes Tolima

05:15 Dep.Independiente Medellin ?-? La Equidad

07:30 Atletico Junior Barranquilla ?-? Atletico Nacional Medellin

05:30 Millonarios ?-? Atletico Bucaramanga

02:00 Universidad Central de Venezuela ?-? Deportivo Lara

04:15 Zulia FC ?-? Caracas FC

06:30 Mineros de Guayana ?-? Deportivo Tachira

02:00 Deportivo Metropolitano ?-? Aragua FC

04:15 Carabobo FC ?-? Deportivo La Guaira

23:30 Backa Topola ?-? Vojvodina Novi Sad

23:30 Crvena Zvezda ?-? FK Vozdovac Beograd

23:30 Partizan Belgrade ?-? Radnicki Nis

04:00 Monarcas Morelia ?-? CF Atlante

18:00 Taby ?-? IF Sylvia

18:00 Tegs SK ?-? BK Forward

16:30 Geylang United FC ?-? Hougang United FC

17:30 Wisla Pulawy ?-? Motor Lublin

17:30 Olimpia Elblag ?-? Slask Wroclaw II

17:30 KP Calisia Kalisz ?-? Chojniczanka Chojnice

17:30 Sokol Ostroda ?-? Garbarnia Krakow

17:30 Znicz Pruszkow ?-? Pogon Siedlce

17:30 Ruch Chorzow ?-? Hutnik Krakow

17:30 Stal Rzeszow ?-? Lech II Poznan

17:30 Wigry Suwalki ?-? Pogonmazovik

22:30 FK Buducnost Dobanovci ?-? FK Rad Beograd

22:30 Zlatibor Cajetina ?-? FK Backa Backa Palanka

19:00 FK Eskhata ?-? Ravshan Kulob

03:00 Nacional Montevideo ?-? Albion FC

03:00 Nacional Montevideo ?-? Albion FC

05:30 CA Penarol ?-? Boston River

05:30 CA Penarol ?-? Boston River

20:30 Rentistas ?-? Cerro Largo

22:59 Liverpool URU ?-? CA River Plate

22:59 Liverpool URU ?-? CA River Plate

01:30 Danubio FC ?-? Defensor Sporting Montevideo

01:30 Danubio FC ?-? Defensor Sporting Montevideo

04:00 CS Cerrito ?-? Wanderers FC

04:00 CS Cerrito ?-? Wanderers FC

15:15 Hradec Kralove B ?-? Jiskra Usti nad Orlici

15:15 Pardubice B ?-? Slovan Liberec II

15:15 Admira Praha ?-? SK Motorlet Praha

15:15 Slavia Prague B ?-? Povltava FA

15:15 Blansko ?-? Slavia Kromeriz

15:15 Unicov ?-? Velke Mezirici

15:15 Dukla Praha B ?-? Mlada Boleslav B

15:30 Zlin B ?-? Frydek-Mistek

15:30 Viktoria Plzen B ?-? Benesov

22:00 Sokol Brozany ?-? Teplice B

22:00 SK Zapy ?-? Bohemians1905 B

14:00 Adama City ?-? Sebeta City

17:00 Arba Minch ?-? Wolaita Dicha

20:00 Fasil Kenema ?-? Kedus Giorgis

18:00 Holstebro BK ?-? Vinder Vatanspor-VRI

12:00 Gangwon II ?-? Daejeon Hana Citizen II

12:00 Yangpyeong ?-? Pyeongtaek Citizen

12:15 Sunshine Coast Wanderers (W) ?-? Queensland Lions(w)

14:00 Capalaba (w) ?-? Brisbane Olympic (w)

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk ?-? Akzhayik Oral

18:00 Tobol Kostanai ?-? Maktaaral

19:00 FK Kaspyi Aktau ?-? FK Taraz

02:30 Cavalry FC ?-? Valour

03:00 FC Edmonton ?-? Atletico Ottawa

17:00 Jelgava ?-? JDFS Alberts

19:00 FK Smiltene BJSS ?-? Rezekne/BJSS

22:00 FK Dinamo Riga ?-? Grobina

02:00 NK Opatija ?-? NK Dubrava Zagreb

22:00 NK Varteks Varazdin ?-? NK Dugopolje

22:30 Bijelo Brdo ?-? Kustosija

22:30 NK Croatia Zmijavci ?-? NK Orijent Rijeka

22:30 Dinamo Zagreb II ?-? Inter Zapresic

20:30 Vasas ?-? SOROKSAR

22:59 Bodajk FC Siofok ?-? Budaorsi SC

22:59 Szolnoki MAV FC ?-? Szombathelyi Haladas

22:59 Bekescsaba ?-? III.Keruleti TUE

22:59 Csakvari TK ?-? FC Ajka

22:59 Diosgyor VTK ?-? Dafuji cloth MTE

22:59 Gyori ETO ?-? Dorogi FC

22:59 Kecskemeti TE ?-? Szentlorinc SE

22:59 Nyiregyhaza ?-? Szegedi AK

22:59 Pecsi MFC ?-? Duna-Tisza

06:00 Charleston Battery ?-? Miami FC

06:00 Indy Eleven ?-? New York Red Bulls B

06:30 Detroit City ?-? Atlanta United FC II

06:30 Louisville City FC ?-? Monterey Bay FC

06:30 Tampa Bay Rowdies ?-? Pittsburgh Riverhounds

07:30 Tulsa Roughneck ?-? Hartford Athletic

07:30 Rio Grande Valley ?-? San Diego loyalty

07:30 San Antonio ?-? Colorado Springs Switchbacks FC

08:00 New Mexico United ?-? Phoenix Rising FC

09:00 Oakland Roots ?-? Los Angeles Galaxy II

09:00 Orange County Blues FC ?-? El Paso Locomotive FC

03:00 Loudoun United ?-? Memphis 901

17:00 Mokala Pancheners ?-? Olhanense SC

21:00 Sertanense FC ?-? GD Fontinhas

22:59 Marr Tino ?-? Salgueiros

22:59 Pero pinheiro ?-? CF Os Belenenses

22:59 Leca ?-? Vilaverdense

11:00 JEF United Ichihara Chiba (w) ?-? Albirex Niigata (w)

11:00 Nojima Stella (w) ?-? Vegalta Sendai (w)

11:00 Omiya Ardija (W) ?-? INAC (w)

11:00 Hiroshima Sanfrecce (W) ?-? Nagano Parceiro (w)

11:00 Urawa Red Diamonds (w) ?-? NTV Beleza (w)

20:00 Lahti ?-? AC Oulu

22:30 HJK Helsinki ?-? FC Haka

13:00 Rockdale City Suns ?-? Blacktown City Demons

16:00 Wollongong Wolves ?-? Sydney United

22:00 Rapid Vienna (Youth) ?-? SKU Amstetten

22:00 SK Vorwarts Steyr ?-? St.Polten

22:00 FC Wacker Innsbruck ?-? FC Dornbirn 1913

22:00 Austria Lustenau ?-? Austria Wien (Youth)

22:00 Floridsdorfer AC ?-? FC Superfund Pasching

22:00 Grazer AK ?-? Lafnitz

22:00 Kapfenberg ?-? FC Blau Weiss Linz

22:00 FC Liefering ?-? SV Horn

18:00 Thisted FC (w) ?-? Brondby IF (w)

19:00 Vihiga Bullets ?-? Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kariobangi Sharks ?-? Bandari

19:00 Tusker ?-? Vihiga Bullets

19:00 Tusker ?-? Nzoia United

02:00 Comercial-SP ?-? Noroeste

04:30 Uberaba MG ?-? Tupi Juiz de Fora MG

08:30 CCD Fernandez Vial (w) ?-? Deportes Iquique (w)

15:15 APLG Gdansk (w) ?-? KKPK Medyk Konin (w)

15:15 GKS Katowice (w) ?-? Rekord Bielsko Biala (w)

15:15 GKS Gornik Leczna (w) ?-? Czarni Sosnowiec (w)

15:15 AZS UJ Krakow (w) ?-? UKS Lodz (w)

03:10 Los Andes ?-? CA Fenix Pilar

23:30 Comunicaciones BsAs ?-? CA San Miguel

20:00 FK Spartaks Jurmala ?-? BFC Daugavpils

05:00 Portland Thorns FC (w) ?-? Houston Dash (w)

09:30 Angel City FC (W) ?-? Kansas City NWSL (W)

01:00 North Carolina (w) ?-? San Diego Wave (W)

04:00 Gotham FC (W) ?-? Racing Louisville (W)

05:00 OL Reign Reign (w) ?-? Washington Spirit (w)

06:00 Orlando Pride (w) ?-? Chicago Red Stars (w)

05:00 Lota Schwager ?-? CD Rancagua Sur

08:00 Independiente de Cauquenes ?-? CD Trasandino de Los Andes

22:15 Wrexham ?-? Bromley

22:00 Bechem United ?-? Legon Cities FC

22:00 Bibiani Gold Stars ?-? Real Tamale United

22:00 Ghana Dream FC ?-? WAFA

22:00 Elmina Sharks ?-? Ashanti Gold

22:00 Karela United FC ?-? King Faisal

22:00 Accra Lions ?-? Aduana Stars

22:00 Asante Kotoko FC ?-? Berekum Chelsea

21:15 Emirates Club U21 ?-? Al-Sharjah U21

21:15 Wasl Dubai U21 ?-? Al Urooba U21

21:15 Al Wahda Abu Dhabi U21 ?-? Al-Jazira(UAE) U21

21:15 Al-Dhafra U21 ?-? Al-Nasr(KSA) U21

22:00 Shooting Stars SC ?-? MFM FC

22:00 Abia Warriors ?-? Plateau United

22:00 Akwa United ?-? Niger Tornadoes FC

22:00 Enugu Rangers International ?-? Akwa Starlets

22:00 Gombe United ?-? Kwara United

22:00 Kano Pillars ?-? Heartland FC

22:00 Katsina United ?-? Enyimba

22:00 Lobi Stars ?-? Sunshine Stars FC

22:00 Nasarawa United ?-? Wikki Tourist

22:00 Rivers United ?-? Remo Stars

23:15 FC Porto ?-? CD Tondela

12:00 Illawarra Stingrays (w) ?-? Maca Searle (w)

12:25 Bankstown City Lions (w) ?-? NWS Spirit (W)

14:00 Manly Utd (w) ?-? Apia L Tigers (w)

14:00 Sydney Olympic FC (w) ?-? University of Sydney (w)

07:00 C.S.D. Comunicaciones ?-? Malacateco

04:00 CSD Municipal ?-? Guastatoya

06:00 Tailevu Naitasiri ?-? Nasinu FC

17:00 FK Jonava II ?-? FK Tauras Taurage

21:30 Arman Gohar Sirjan ?-? Shams Azar Qazvin

21:30 Esteghlal Khozestan ?-? Mes krman

21:30 Mashin Sazi ?-? Saipa

21:30 Malavan ?-? Esteghlal Mollasani

21:30 Qashqai Shiraz ?-? Shahrdari Astara

21:30 Rayka Babol ?-? Mes Shahr-e Babak

21:30 Shahrdari Hamedan ?-? Khooshe Talaee Sana Saveh

21:30 FC Vista Turbine ?-? Pars Jonoubi Jam

22:00 Shahin Bushehr ?-? Kheybar Khorramabad

02:00 AC Connecticut ?-? Blackwatch Rush

03:00 Caledonia SC ?-? Weston

04:00 Kaw Valley ?-? St. Louis Lions

04:30 South Bend Lions ?-? Fort Wayne FC

05:00 San Francisco Glens SC ?-? Marin FC Legends

05:00 Hartford City FC ?-? Syracuse

06:00 AFC Mobile ?-? Florida Roots

06:00 Reading United ?-? Junior Lone Star

06:00 Tampa Bay United ?-? NONA FC

06:00 Virginia Beach City ?-? Cardinals FC

06:00 Tallahassee SC ?-? Southern States SC

06:00 Wake FC ?-? Charlotte Independ B

06:00 North Carolina ?-? Greenville Triumph

06:00 West Virginia Alliance FC ?-? Charlotte Eagles

06:00 Florida Elite ?-? Florida U23

06:00 Flint City Bucks ?-? Lansing City

06:00 Hudson Valley Hammers ?-? New Jersey Copa

06:00 Lionsbridge FC ?-? Christos FC

06:05 Real Central NJ ?-? Ocean City Noreasters

06:30 Miami Beach CF ?-? Central Florida Panthers

06:30 Appalachian FC ?-? Georgia Storm

06:30 Tormenta FC ?-? Central Valley Fuego

06:30 East Atlanta ?-? Tri Cities FC

06:30 Peachtree City ?-? SC United Bantams

07:00 Corpus Christi FC ?-? AC Houston Sur

07:00 FA Euro ?-? Westchester Flames

07:00 Houston FC ?-? Barrasso valley

07:00 Forward Madison FC ?-? Charlotte Independence

07:00 Austin United FC ?-? Irving City FC

07:00 MississippiBrilla ?-? Little Rock Street

07:00 Springfield ASC ?-? Wichita

07:00 AHFC Royals ?-? Round Rock SC

07:00 Blue Goose SC ?-? Texas United

07:30 North Alabama ?-? LSA Athletico Lanier

07:30 Denton Diablos FC ?-? Fort Worth Vaqueros

08:00 Park City Red Wolves ?-? Ogden City SC

08:00 Ballard Football Club ?-? Nani Lian

09:00 FC Davis ?-? Academica SC

09:00 Golden State Force ?-? Ventura County Fusion

09:00 Sacramento Gold ?-? Oakland Stompers

19:00 Jammerbugt ?-? Fremad Amager

19:00 Vendsyssel ?-? Herfolge Boldklub Koge

19:00 Hobro ?-? Esbjerg

13:00 The Lakes ?-? The Gap BPL

01:40 ASC Tevragh Zeine ?-? ASC Tidjikja

22:59 Apollon Limassol FC ?-? AEK Larnaca

22:59 AEP Paphos ?-? APOEL Nicosia

14:00 Balcatta (w) ?-? Perth SC (w)

14:45 Subiaco AFC (w) ?-? Murdoch University Melville FC (w)

02:00 Campinense ?-? Botafogo PB

21:00 Swift Hesperange ?-? Racing Union Luxemburg

21:00 Rodange 91 ?-? Hostert

21:00 UNA Strassen ?-? CS Petange

21:00 Victoria Rosport ?-? Etzella Ettelbruck

21:00 FC Wiltz 71 ?-? F91 Dudelange

21:00 Hamm RM Benfica FC ?-? Jeunesse Esch

21:00 Red Boys Differdange ?-? Progres Niedercorn

21:00 Fola Esch ?-? US Mondorf-les-Bains

03:00 Delfin SC ?-? Gualaceo SC

05:30 Club Sport Emelec ?-? Universidad Catolica

08:00 Guayaquil City ?-? Liga Dep. Universitaria Quito

04:30 Macara ?-? Tecnico Universitario

07:00 Sociedad Deportiva Aucas ?-? Barcelona SC(ECU)

07:00 Independiente Jose Teran ?-? Mushuc Runa

00:00 Extremadura ?-? Real Union Irun

03:00 Ourense CF ?-? AD Llerenense

17:00 SD Beasain ?-? UDC Txantrea KKE

17:00 UE Olot ?-? Tenerife B

00:30 Quintanar Del Rey ?-? FC Cartagena B

00:30 Atletico Saguntino ?-? U.M. Escobedo

18:00 Dudulluspor (W) ?-? Kocaeli Bayan (w)

18:00 Altay SK Izmir (W) ?-? Yabancilar (w)

18:00 Hatayspor (W) ?-? Kayseri Genclerbirligi (W)

18:00 Sivasspor (W) ?-? Kirecburnu (w)

20:00 Fatih Karagumruk (W) ?-? Fatih Vatan Spor (w)

20:00 ALG Spor (w) ?-? 1207 Antalya Muratpasa (w)

21:00 Besiktas (w) ?-? Konak BEL. (w)

16:30 ABFF U19 (w) ?-? Dinamo-BGUFK Minsk (w)

18:30 Smorgon (W) ?-? Bobruichanka Bobruisk (w)

20:30 Energetik-BGU Minsk (w) ?-? Dinamo Brest (W)

17:00 Atletas Kaunas ?-? FK Neptunas Klaipeda

19:00 DFK Dainava Alytus ?-? Babrungas

15:30 Slavia ?-? Spisska Nova Ves

22:00 FK Podkonice ?-? Dolny Kubin

22:00 Liptovska Stiavnica ?-? MFK Zarnovica

22:00 SK Pramen Kovacova ?-? TJ Banik Kalinovo

22:00 OFK-SIM Raslavice ?-? Spisske Podhradie

22:00 OFK Malzenice ?-? Nitra

22:00 SK Nova Dedinka ?-? FK Slovan Most pri Bratislave

19:00 Forsbacka IK ?-? Korsnas IF FK

19:00 Nosaby IF ?-? Hogsby IK

19:00 Trosa Vagnhärad SK ?-? IK Sleipner

20:00 Jarfalla ?-? Sandvikens AIK FK

21:00 Hudiksvalls ABK ?-? Ragsveds IF

21:00 BK Astrio ?-? Eskilsminne IF

21:00 Asarums IF FK ?-? FC Rosengard

21:00 Tolo IF ?-? Hoganas BK

21:00 Nykopings BIS ?-? Syrianska Botkyrka IF

22:00 Syrianska FC ?-? Assyriska United IK

18:00 Buriram United ?-? Nakhon Ratchasima

22:00 RC Arba ?-? ES Setif

22:59 MC Oran ?-? CR Belouizdad

02:30 Merida AD ?-? CD Cristo Atletico

02:30 CF La Nucia ?-? CD Coria

02:30 AD Union Adarve ?-? Hercules

17:00 Don Benito ?-? Aguilas CF

17:00 Cerdanyola del Valles ?-? G. Segoviana

00:30 Cacereno ?-? Teruel

00:30 Real Murcia ?-? Racing B

00:30 Real Sociedad C ?-? Eldense

00:30 SCR Pena Deportiva ?-? coruxo FC

00:30 CD Artistico Navalcarnero ?-? AD Ceuta

11:00 Cerezo Osaka Sakai (w) ?-? Gunma FC White Star (w)

11:00 AS Harima ALBION (w) ?-? Speranza Takatsuki(w)

11:00 Orca Kamogawa FC (w) ?-? Yokohama FC Seagulls (w)

11:00 IGA Kunoichi (w) ?-? NGU Nagoya (w)

21:00 Bellinzona ?-? Etoile Carouge

12:00 SWQ Thunder ?-? Brisbane Strikers

13:00 Southside Eagles ?-? Mitchelton FC

20:00 FC Merani Tbilisi ?-? Gareji Sagarejo

20:00 Samtredia ?-? Spaeri FC

20:00 FC Shevardeni ?-? Merani Martvili

20:00 FC Shukura Kobuleti ?-? FC Metalurgi Rustavi

20:00 WIT Georgia Tbilisi ?-? Baia Zugdidi

19:00 SV Todesfelde ?-? Eckernforder SV

19:00 SV Eichede ?-? Inter Turkspor Kiel

21:00 Sportivo Trinidense ?-? Atyra FC

21:00 Sol de America Pastoreo ?-? Rubio nu

21:00 Cruzeiro (MG) ?-? Sampaio Correa

15:30 SVG Reichenau ?-? SC Imst

16:00 FC Brauerei Egg ?-? SC Bregenz

16:00 Rotenberg ?-? FC Wolfurt

19:00 Trenkwalder Admira (Youth) ?-? Andelsbuch

21:00 RW Rankweil ?-? Sc Rothis

22:00 SV Telfs ?-? SC Schwaz

21:00 HB Torshavn ?-? 07 Vestur Sorvagur

21:00 Vikingur Gotu ?-? KI Klaksvik

22:00 Toftir B68 ?-? EB Streymur

00:00 AB Argir ?-? B36 Torshavn

18:30 FC Zhetysu Taldykorgan ?-? Kairat Academy

18:30 FK Igilik ?-? Baikonur

19:00 Akademiya Ontustik ?-? Lashyn Karatau

19:00 Bulat Temirtau ?-? Astana B

20:00 Kaisar Kyzylorda ?-? Okzhetpes

20:00 Yassy Turkistan ?-? Tarlan

03:00 Atletico Trujillo W ?-? Deportivo Municipal (W)

22:59 Al-Fateh ?-? Al-Tai

01:00 Al Ahli Jeddah ?-? Abha

18:00 AB Copenhagen ?-? B93 Copenhagen

13:00 Mokpo City ?-? Ulsan Citizens

13:00 Gangneung City ?-? Changwon City

15:00 Yangju Citizen ?-? Gimhae City

17:00 Cheongju Jikji ?-? Hwaseong FC

02:00 Palermo ?-? ACD Virtus Entella

18:00 Brommapojkarna (w) ?-? Linkopings (w)

20:00 Kristianstads DFF (w) ?-? AIK Solna (w)

20:00 Orebro (w) ?-? Vittsjo GIK (w)

20:00 Pitea IF (w) ?-? BK Hacken (W)

19:00 Kohtla Jarve JK Jarve ?-? Tallinna FC Levadia B

19:00 Elva ?-? FC Nomme United

21:00 Paide Linnameeskond B ?-? Flora Tallinn II

21:00 Parnu JK ?-? Viimsi MRJK

19:00 SV Atlas Delmenhorst ?-? Hamburger SV (Youth)

19:00 Phonix Lubeck ?-? HSC Hannover

19:00 St Pauli II ?-? BSV Rehden

20:00 SV Drochtersen/Assel ?-? SSV Jeddeloh

19:00 FC Santa Coloma ?-? UE Engordany

19:00 CE Carroi ?-? FC Ordino

22:00 UE Santa Coloma ?-? Atletic Club D Escaldes

22:00 Sant Julia ?-? Inter Club Escaldes

02:00 AS Olympique de Missira ?-? Monrovia Black Star

03:30 L.D.U.Portoviejo ?-? Danubio SC

21:30 Netherlands U17 ?-? France U17

21:30 Poland U17 ?-? Bulgaria U17

00:00 Luxembourg U17 ?-? Italy U17

00:00 Germany U17 ?-? Israel U17

14:15 Western United FC NPL ?-? North Sunshine Eagles

18:00 Alta ?-? Levanger FK

19:00 Baerum SK ?-? Hodd

19:30 Egersunds IK ?-? Ullern FC

20:00 Flekkeroy ?-? Moss

20:00 Staal Jorpeland ?-? Vard Haugesund

20:00 FK Arendal ?-? Oygarden FK

20:00 Brattvag ?-? Kjelsas

21:00 Gjovik Lyn ?-? Asker

22:00 Strommen ?-? Notodden FK

23:15 Traff ?-? Frigg

02:00 4 de Julho ?-? Tocantinopolis

02:00 Sao Raimundo/PA ?-? Nautico (RR)

02:00 Sao Raimundo ?-? Nautico (RR)

02:00 Reet ?-? Icasa CE

03:00 America FC Natal RN ?-? Sao Paulo Crystal FC

03:00 Ferroviario do Cabo ?-? Pouso Alegre

03:00 Ferroviaria SP ?-? Pouso Alegre

04:00 Sao Raimundo/RR ?-? Porto Velho/RO

04:00 Rio Branco AC ?-? Amazonas FC

21:00 Soroksar (w) ?-? Astra Hungary (W)

08:00 Aguila ?-? A.D. Isidro Metapan

04:15 Alianza San Salvador ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

18:00 OTP ?-? VIFK

21:00 GBK Kokkola ?-? KajHa

22:00 OLS Oulu ?-? RoPS Rovaniemi

22:00 Komeetat ?-? Jakobstads Bollklubb

22:30 GrIFK Kauniainen ?-? HJS Akatemia

22:30 Honka Akatemia ?-? SalPa

04:00 Titanes de Queretaro ?-? Real Animas Sayula CF

17:00 Jagiellonia Bialystok II ?-? Pilica Bialobrzegi

17:00 Gornik II Zabrze ?-? Stal Brzeg

17:00 Stargard Szczecinski ?-? Pogon Szczecin II

18:00 Cracovia II ?-? LKS Lagow

21:00 Unia Skierniewice ?-? Pelikan Lowicz

21:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki ?-? Legia Warszawa B

21:00 Miedz Legnica II ?-? Gwarek Tarnowskie Gory

21:00 Sokol Sieniawa ?-? Podlasie Biala Podlaska

22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska ?-? Korona Rzeszow

22:59 Swit Skolwin ?-? Baltyk Gdynia

15:15 MFK Havirov ?-? Opava II

15:15 MFK Karvina B ?-? Frenstat Pod Radhostem

15:15 Brno B ?-? Tj Sokol Lanzhot

15:15 Slavicin ?-? SFK Holesov

22:00 Benatky Nad Jizerou ?-? SK Poricany

22:00 Bystrice Nad Pernste ?-? SK Zdirec Nad Doubravou

22:00 AFC Humpolec ?-? Stara Rise

22:00 Polna ?-? Velka Bites

22:00 Sokol Tasovice ?-? Zdar nad Sazavou

22:00 Tatran Vsechovice ?-? Kozlovice

22:00 Polanka ?-? SSK Bilovec

22:00 Dvur Kralove nad Labem ?-? FK Nachod-Destne

21:00 Bohemians 1905 ?-? Opava

21:00 FK Graffin Vlasim ?-? Teplice

03:00 Rangers Talca ?-? CD Magallanes

03:00 Universidad de Concepcion ?-? Santiago Morning

04:30 Cobreloa ?-? Fernandez Vial

04:30 Melipilla ?-? Deportes Santa Cruz

20:00 Raufoss ?-? Stabaek

20:00 Sogndal ?-? Asane Fotball

02:00 Crucero del Norte ?-? Defensores Pronunciamiento

21:00 Boca Unidos ?-? Central Norte Salta

21:00 Sportivo Penarol ?-? Liniers Bahia Blanca

21:00 Club Cipolletti ?-? Olimpo Bahia Blanca

21:00 Sportivo Las Parejas ?-? Union Sunchales

00:00 Juventud U.Gualeguaychu ?-? Defensores Belgrano (VR)

00:00 Club Ciudad de Bolivar ?-? Sol de Mayo

01:00 Atletico Parana ?-? Gimnasia yTiro

01:30 Sansinena ?-? CDA Monte Miaz

01:30 Villa Mitre ?-? Independiente Chivilcoy

01:30 Gimnasia C. Uruguay ?-? Douglas Haig

02:00 Huracan Las Heras ?-? Club Circulo Deportivo

05:00 Juventud Antoniana ?-? G.San Martin Formosa

04:00 Aguacateros CDU ?-? Alebrijes de Oaxaca II

09:00 Sunshine Coast Wanderers U23 ?-? Brisbane Olympic FC U23

15:00 Vorderland (w) ?-? St. Polten (w)

16:00 First Vienna (W) ?-? Wacker Innsbruck (w)

16:00 Sudburgenland (w) ?-? Bergheim/Hof (w)

19:00 Austria Wien (W) ?-? SKV Altenmarkt (w)

08:00 Atletico Chiriqui ?-? Alianza FC (PAN)

06:00 Sporting San Miguelito ?-? Tauro FC

04:00 CD Aguila Reserves ?-? Santa Tecla U20

17:00 Dnepr Rohachev ?-? Naftan Novopolock

18:00 Kommunalnik Slonim ?-? Lokomotiv Gomel

20:00 FC Molodechno ?-? Shakhter Soligorsk II

22:00 Ostrowitz ?-? FK Lida

18:00 Volda ?-? Forde

18:00 Molde B ?-? Toten

19:00 Djerv 1919 ?-? Stord IL

19:00 Harstad ?-? Funnefoss/Vormsund

19:00 Nordstrand ?-? Os Turn Fotball

19:00 Pors Grenland ?-? Mandalskameratene

20:00 Eik-Tonsberg ?-? Sprint-Jeloy

20:00 Bremnes IL ?-? Fana

20:00 Vidar ?-? Bjarg

20:00 Lorenskog ?-? Lillestrom B

20:00 Vindbjart ?-? Follo

20:00 Lyn Oslo ?-? Fyllingsdalen

21:00 Skjervoy ?-? IF Floya

21:00 Fram Larvik ?-? Halsen

21:00 Junkeren ?-? SK Trygg Lade

21:30 Steinkjer FK ?-? Innstranden

22:59 Lokomotiv Oslo ?-? Grei

05:00 Brasiliense ?-? Atletico Mineiro

19:00 SV Victoria Seelow ?-? Hertha 06 Charlotten

19:00 MSV Neuruppin ?-? Rostocker FC

19:00 Hertha Zehlendorf ?-? FC Mecklenburg Schwerin

19:00 Rot-Weiss Erfurt ?-? FC An der Fahner Hohe

20:00 FC Kaan-Marienborn ?-? FC Eintracht Rheine

20:00 FC Monheim ?-? Bocholt FC

20:00 Cronenberger SC ?-? DJK Teutonia St.Tonis

20:00 SF Niederwenigern ?-? SC Velbert

20:00 FV Lorrach-Brombach ?-? FC Astoria Walldorf II

20:00 TVD Velbert ?-? Ratingen SV

20:00 Schwarz-Weiss Essen ?-? TSV Meerbusch

20:00 SC Paderborn 07 II ?-? ASC 09 Dortmund

20:00 SV Neuhof 1910 ?-? TuS Dietkirchen

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler ?-? BC Viktoria Glesch Paffendorf

20:00 Hurth ?-? Hennef 05

20:00 Gutersloh ?-? Adams Sam Beek

20:00 SV Westfalia Rhynern ?-? Erndtebruck

20:00 Bergisch Gladbach 09 ?-? VfL Alfter

20:00 Wattenscheid 09 ?-? Siegen Sportfreunde

20:00 SV Eilendorf ?-? FC Pesch 1956

20:00 Borussia Freialdenhoven ?-? Duren

20:30 VfL Vichttal ?-? SpVg Wesseling-Urfeld

20:30 SpVg Frechen 20 ?-? Fortuna Koln II

20:30 TuRU Dusseldorf ?-? TV Jahn Hiesfeld

20:30 Siegburger SV 04 ?-? SV Breinig

20:30 Blau-Weib Friesdorf ?-? SV Deutz 05

21:00 TSG Pfeddersheim ?-? FSV Salmrohr

21:00 FC Kleve ?-? VfB Hilden

21:00 SC Union Nettetal ?-? FSV Duisburg

20:00 RFC de Liege ?-? FCV Dender EH

20:00 Roa (w) ?-? Stabaek (w)

20:00 Valerenga (w) ?-? Arna Bjornar (w)

20:00 Kolbotn (w) ?-? Sandviken (w)

20:00 Avaldsnes (w) ?-? Rosenborg BK (w)

21:00 LSK Kvinner (w) ?-? Lyn (w)

03:00 New York City Team B ?-? Chicago flame B

05:00 Orlando City B ?-? International Miami B

05:00 Rochester New York ?-? Philadelphia Union II

05:00 Vancouver Whitecaps Reserve ?-? MINNESOTA United B

06:00 Columbus Crew B ?-? Toronto FC II

02:30 Yaracuyanos ?-? Atletico La Cruz

03:00 Real Frontera ?-? Deportivo Rayo Zuliano

03:00 Royal Fuente La ?-? Deportivo Rayo Zuliano

04:00 Libertador FC ?-? Academia Anzoategui

22:00 Univ Los Andes ?-? Trujillanos

03:00 Llaneros de Guanare FC ?-? Heroes de Falcon

03:00 Atletico El Vigia ?-? Urena SC

04:00 Academia Rey ?-? Titanes FC

04:00 Fundacion AIFI ?-? Dynamo Puerto FC

18:00 Landskrona BoIS ?-? IK Brage

18:00 Dalkurd FF ?-? Vasteras SK FK

20:00 Trelleborgs FF ?-? Osters IF

06:05 Ferrocarril Midland ?-? El Porvenir

00:00 Victoriano Arenas ?-? Argentino de Merlo

00:00 Claypole ?-? Berazategui

00:00 Club Lujan ?-? Puerto Nuevo

00:00 Deportivo Espanol ?-? Leandro N Alem

00:00 Excursionistas ?-? Real Pilar

04:00 Atletico Bucaramanga U19 ?-? Cucuta FC U19

06:00 Plata Vino Tinto Oro U19 ?-? Fortaleza U19

02:00 San Martin San Juan ?-? Nueva Chicago

05:10 Estudiantes de Caseros ?-? Quilmes

00:00 Guillermo Brown ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

00:00 San Telmo ?-? Alvarado Mar del Plata

02:00 Atletico Rafaela ?-? Ferrol Carril Oeste

02:00 Gimnasia Mendoza ?-? Estudiantes Rio Cuarto

03:00 Chacarita juniors ?-? Sacachispas

05:00 Club Atletico Guemes ?-? Deportivo Moron

07:30 San Martin Tucuman ?-? Tristan Suarez

19:45 Noravank ?-? Alashkert

19:45 Urartu ?-? FC Avan Academy

14:00 Birgunj Youth Academy ?-? Mahabir Club

17:15 Oasis Club ?-? Sports Academy Sangha

07:00 AD Inter San Salvador ?-? CD Racing Junior de Armenia

12:00 SP Falcons ?-? Athletic 220 FC

15:00 Tuv Buganuud ?-? Deren FC

18:00 Ulaanbaatar City ?-? Khangarid Klub

18:00 Vanlose ?-? Herlev IF

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) ?-? Belconnen United (w)

11:30 Wagga City Wanderers (w) ?-? Tuggeranong Utd(w)

12:00 Gungahlin United(w) ?-? Canberra FC (w)

00:00 Deportivo Paraguayo ?-? Centro Espanol

00:00 Juventud Unida ?-? Central Ballester

00:00 Sportivo Barracas ?-? Argentino de Rosario

00:00 Defensores de Cambaceres ?-? CA Lugano

23:30 Samger FC ?-? Gambia Ports Authority

03:00 Mount Pleasant FA ?-? Siti Worley Garden J

19:00 Admira Praha II ?-? Zlicin

19:30 TJ Luze ?-? TJ Jiskra Litomysl

20:30 SK Lisen B ?-? FC Kurim

21:30 Pusta Polom ?-? FC Irp Cesky Tesin

22:00 Tj Sigma Lutin ?-? Mohelnice

22:00 Milevsko ?-? SK Rudolfov

22:00 Holice ?-? ZSK Tremosnice

22:00 SK Lhota ?-? Sokol Nespeky

15:00 FC Base Taipei Athletic ?-? Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC ?-? Taiwan Power Company

15:00 Taichung Futuro ?-? Tainan City Steel

17:30 Tartu Kalev ?-? JK Tallinna Kalev II

19:00 Tartu JK Maag Tammeka B ?-? Nomme JK Kalju II

19:00 JK Welco Elekter ?-? Rapla JK Atli

21:00 Tallinna JK Legion B ?-? Tallinna FC Ararat TTU

21:00 Tabasalu Charma ?-? Laanemaa Haapsalu

12:00 Heidelberg United ?-? South Melbourne

07:00 Diriangen ?-? Walter Ferretti

10:00 Heidelberg United U21 ?-? South Melbourne U21

21:30 CSKA Moscow (w) ?-? Zenit St Petersburg (w)

23:30 FK Rostov (w) ?-? Krasnodar FK (w)

19:00 Siauliai ?-? Banga Gargzdai

21:30 FK Zalgiris Vilnius ?-? Kauno Zalgiris

02:30 Wydad Casablanca ?-? OCK Olympique de Khouribga

02:30 MCO Mouloudia Oujda ?-? Renaissance Sportive de Berkane

00:00 Keflavik ?-? Hafnarfjordur

02:15 Breidablik ?-? Fram Reykjavik

02:15 Valur Reykjavik ?-? Vikingur Reykjavik

12:00 Kingscliff FC ?-? Musgrave Yellow

09:30 South Hobart (w) ?-? Olympia FC Warriors (w)

04:45 FC Mayaguez ?-? Academia Quintana

20:00 Neftchi Fargona ?-? Metallurg Bekobod

20:30 Olympic FK Tashkent ?-? Navbahor Namangan

12:00 Gladesville Ryde Magic ?-? Sydney University

19:15 Selangor PKNS ?-? Kelantan

03:00 Uniclinic Atletico Cearense CE ?-? ABC RN

04:00 Brasil de Pelotas ?-? Figueirense

02:00 Manaus (AM) ?-? Sao Jose PoA RS

03:00 Vitoria BA ?-? Confianca SE

04:00 Aparecidense GO ?-? Floresta CE

05:00 SC Paysandu Para ?-? Volta Redonda

02:30 Brazil Beach Soccer ?-? Peru Beach Soccer

04:00 Paraguay Beach Soccer ?-? Chile Beach Soccer

20:00 KF Drita Gjilan ?-? KF Ulpiana

20:00 Malisheva ?-? KF Dukagjini

20:00 KF Feronikeli ?-? KF Drenica Skenderaj

20:00 KF Ballkani ?-? Gjilani

20:00 KF Llapi ?-? Prishtina

21:30 FK Tuzla City ?-? Posusje

21:30 FK Zeljeznicar ?-? NK Siroki Brijeg

21:30 Borac Banja Luka ?-? FK Velez Mostar

21:30 Sarajevo ?-? Sloboda

21:30 Radnik Bijeljina ?-? Rudar Prijedor

05:00 Huacheng Union ?-? Chattanooga

06:00 Maryland Bobcats FC ?-? Bay Cities FC

09:30 FC Lehigh Valley United ?-? ASC San Diego

03:00 Delfines Del Este ?-? UniversidadO M

11:00 Lake Macquarie ?-? Weston Workers FC

11:00 Valentine ?-? Charleston City Blues

11:30 Edgeworth Eagles FC ?-? Cooks Hill United

16:00 Diosgyori VTK II ?-? putnok Vse

16:00 Zalaegerszegi TE II ?-? Kaposvar

16:00 Paksi B ?-? Ferencvarosi TC B

16:00 Puskas Academy II ?-? BVSC Zuglo

16:00 Gyirmot SE II ?-? Tatabanya

19:00 Gyori ETO FC II ?-? SC Sopron

22:00 BSS Monor ?-? Balassagyarmat SE

22:00 Tallya ?-? BKV Elore

22:00 MTE Mosonmagyarovar ?-? Balatonfuredi FC

22:00 Senyo Carnifex ?-? DEAC

22:00 Veszprem ?-? MOL Fehervar FC II

22:00 Kelen SC ?-? Papai Perutz

17:00 Team TG FF (w) ?-? Lidkopings FK (w)

20:00 Ravasens IK Karlskoga (w) ?-? Bergdalens IK (w)

01:30 GA Farroupilha/RS ?-? Tupi RS

22:00 Amora (w) ?-? Clube Condeixa (w)

22:00 CA Ouriense (w) ?-? Valadares Gaia FC (w)

22:00 Clube Albergaria (w) ?-? Maritimo (w)

20:00 Club Atletico Progreso ?-? Racing Club Montevideo

 

5/5 - (1 bình chọn)